• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2009 HD v1.0.3 Bóng đá thực sự là đây

TuyetKy

Real Football 2009 HD v1.0.3

Hãng Gameloft vừa ra Game bóng đá với đồ họa 3D với góc quay 360° cực đã, theo mình đây là game bóng đá thực sự từ trước tới nay, chỉ tiếc ko hỗ trợ màn hình ngang thui.
Yêu cầu từ WM2003 trở lên có 200 đội bóng, nhiều sân vận động và cập nhật đủ các cầu thủ nổi tiếng năm 2008 như Robinho, Cannavaro, Crouch... và giả đấu 2008-2009.

Tham khảo và dùng thử:
Mã:
http://www.gameloft.com/mobile-games/real-soccer-2008/
Link down:
Mã:
http://www.megaupload.com/?d=EMH23M37
Mirorr:
Mã:
http://rapidshare.com/files/146312484/RF09_WINCE_P4550_ALL_NONIGP_NOADV_V103__HTC_P3450_.zip
Có gì anh em cùng trao đổi tay nghề nhé=D> Chúc mọi người chơi vui vẻ;)

boydeptrai

Mod cho mình hỏi hôm trước cũng có giới thiệu game này 2008 v1.03 còn bản này là 2009 v1.03??? Mod xem giúp có phải game này đã bị post trùng ko?

vqanh89

Bạn giúp mình Cho To màn Hình ra với.Nó chỉ có 1 ô bé ở góc màn hình

ultrakill

Active Member
cũng đã chơi qua đc 1/2 mùa giả trong game. Game có đồ họa khá đẹp. Mỗi tội chỉ có 1 nút chức năng rất bất tiện. làm nút Pass và Shot riêng ra thì đẹp. :D

damdoi1

xin cac bac giup do gium ve tro nay. tai sao khi cai dat game thi van binh thuong nhung sao khong thay icon cua game vao phan file explorer mo file game thi no bao la khong phu hop. co cach nao khac phuc lai khong. mong cac bac giup do

shinmobile

Game này chỉ chơi tốt trên màn QVGA, còn VGA chỉ có 1/4 màn hinh. Các cầu thủ thì khó điều khiển. Biết bao giờ mới có game đá bóng hay như trên iPhone nhỉ :(
xin cac bac giup do gium ve tro nay. tai sao khi cai dat game thi van binh thuong nhung sao khong thay icon cua game vao phan file explorer mo file game thi no bao la khong phu hop. co cach nao khac phuc lai khong. mong cac bac giup do
Vào today sẽ thấy icon game bạn nhé. Bạn chú ý viết bài có dấu nhé

levuhai

em ko hiểu lắm, ngoài Ngate ra thì những điện thoại khác chơi đá bóng kiểu gì nhỉ, điều khiển kiểu gì, nhất là PPC

michaeltao

game hay qua, chơi cũng nuột nữa, nhưng e cài vào i9 k có nút điều khiển chán qua :((

loleytime

em xài O2xdaIIs,chay WM6.1
không biết có link nào để tải game này không?
Xin chỉ giúp!
cám ơn nhiều!

vuquang

chơi không khó mà, chỉ có 1 nút chức năng, ấn tgian ngắn là chuyền nhẹ, tgian dài hơn sẽ là chuyền dài, gần gold thì ấn một lúc lâu thì hiện thanh lực sút lên, thì mình sẽ dựa vào đó là sẽ có cú sút vừa tầm. Game này đối với ppc là khá hay rồi cấu tạo trong game gần giống với Pes