• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

REAL FOOTBALL 2009 HD version for UIQ3.0

ngkhanhhoang

Hi everybody,:D

Hôm nay mình lại mang đến cho mọi người một game không thể HOT hơn được nữa: REAL FOOTBALL 2009 HD version
Screen shot:

Lưu ý chỉ mới port cho W, G series thôi nhé. Đang đợi cho dòng P đây....

Direct link nhé: http://book-forum.org.ua/UIQ3/games/RF09_HD_W_G.sis

Lưu ý: Nhớ uninstall bản 2008 trước khi cài bản này đi nhé.;;)

Hello,

Sau khi có thời gian mình đã test và post len cho anh em đây...(^_^)

Phải nói là chơi hay hơn hẳn bản 2008 những điểm sau:

- Update đầy đủ thông tin đội bóng, câu lạc bộ,...
- Hình ảnh mượt và đẹp hơn
- Tốc độ chạy nhanh hơn
- Có cả tường thuật rất hay, kiểu như chơi trên PlayStation đó...

Điều khiển như sau (P990i nhé):

Right: K, J
Left: G, F
Center (Pass): H
Up: Y
Down: B
Right option: P
Left option: Q
Shoot/Tackle: Space bar
Pass overhead: Phím bên trái phím Alt (híc..híc..mình ko biết gọi là gì..sorry cả nhà)

Cũng hay lém đó. Các bạn khám (chứ đừng phá) phá thêm nhé...Let's enjoy!!!

Link down:

http://www.box.net/shared/yp9gfszjhj

P/S: Bữa trước mình post bài Real Football 2008 European Tournament HD mình check trong box.net của mình đến 2400 lượt down thế mà khoảng gần 20 lần thanks ah..hic..hic..Các bạn thấy hay thì thanks nhé. Tiết lộ các bạn biết là chính mình đã tìm ra bản Real Football 2009 HD dành cho Symbian S60v3 rồi post lên yêu cầu mấy tay bên Nga port qua cho anh em chúng ta xài đấy...(^_^)

LINK DOWN MỚI TRÊN 4SHARE CHO MẤY BẠN ĐÂY:
http://www.4shared.com/file/70224075/dc7e8c18/Real_Football_2009_HD__all_versions_.html

LET'S ENJOY AT YOUR WEEKEND!!!!

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Hehe..:D

Tình hình là mình đã có phiên bản cho P1 và P990i nhưng đang test các phím điều khiển. Sẽ post lên cho anh em sớm nhất...:)

smiler

Well-Known Member
Đã test xong . Thank bro rất nhiều. Bản này hơn hẳn bản 2008, trên mọi phương diện.
Nút cạnh Alt mà bạn nói là nút chuyền bổng và 1 bên là đổi người kèm.
Chỉ tiếc mỗi 1 điểm là thỉnh thoảng sút bóng vẫn bị văng ra ngoài. Hix
Cảm ơn bạn rất nhiều .

elicius

sao bạn cho 2 cái link down lận hả bạn, down cái nào đây ?
Mình có 1 chút thắc mắc nha:
Lưu ý chỉ mới port cho W, G series thôi nhé. Đang đợi cho dòng P đây....
Điều khiển như sau (P990i nhé):

Mình thấy 2 chỗ này trái ngược nhau, cho mình hỏi p990i của mình chơi game này được không ?
Thanks bạn rồi đó nha

ngkhanhhoang

sao bạn cho 2 cái link down lận hả bạn, down cái nào đây ?
Mình có 1 chút thắc mắc nha:

Mình thấy 2 chỗ này trái ngược nhau, cho mình hỏi p990i của mình chơi game này được không ?
Thanks bạn rồi đó nha
Down cái link sau đó bạn. Là do lúc đầu mấy anh chàng bên Nga chỉ mới port qua cho dòng G và W còn P thì chưa. Sau đó mình update lại ngay khi có bản P...hehe. Chúc bạn chơi vui nhé =D>! Có thể nói đây là bản football hay nhất từ trước tới giờ mình từng chơi...:p

saoxathu

Down cái link sau đó bạn. Là do lúc đầu mấy anh chàng bên Nga chỉ mới port qua cho dòng G và W còn P thì chưa. Sau đó mình update lại ngay khi có bản P...hehe. Chúc bạn chơi vui nhé =D>! Có thể nói đây là bản football hay nhất từ trước tới giờ mình từng chơi...:p
Đang chờ đợi bản cho P990i, cảm ơn pro

ngkhanhhoang

Bản P990i mình đã post lên lâu rồi đó bạn. Bạn quay về trang 1 chọn link down thứ 2 nhé..chúc chơi vui vẻ...:)

saoxathu

Bản P990i mình đã post lên lâu rồi đó bạn. Bạn quay về trang 1 chọn link down thứ 2 nhé..chúc chơi vui vẻ...:)

Không down được bạn ơi, gửi cho mình một bản được không, chán quá, đang háo hức