• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Remote Desktop trên iPhone

nghiadao

trước tiên bạn phải đăng kí account trên dyndns.com, sau đó vào modem nat port để remote vào pc

không cần wifi vẫn có thể remote dc nhờ gprs !
chương trình này rất dễ dùng !

IPHONE12

cái này cũng giống như dạn Jaadu đó mà! Remote control PC! Tuyệt tuyệt!

Cái nỳ dùng để điều khiển pc à.ax down về khôg cài được file ipa bị lỗi rồi

Chỉnh sửa cuối:

badboy1002

Đã cài Winadmin vào IP. Đã đký acc trên dyndns.com rồi. Nhưng không biết làm sao de remote đc vào máy tính

nghiadao

bạn phải vào modem mà bạn đang sử dụng để config
thì bạn mới remote được!

iu_ntook

Hix, chương trình này hay quá mà lần mò mãi chưa dùng được bro nào dùng được rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cái!!!

hbinhlove2003

Dùng LogmeIn dễ hơn cái này ko cần đăng ký phức tạp, Remote qua wifi về máy ở nhà như ...rùa chạy, mở 1 file word mất gần 5p :D

lminhthien

Cảm ơn bạn nhiều.
Mình chưa biết rỏ lắm các kết nối, bạn có thể chỉ thêm một tí nửa kg, mình đăng ký và tải chương trình về máy rồi.

bestofstrongman

cái này free và điều khiển hoàn toàn PC phải ko mấy bác? em xài PPC có remote desktop remote cực sướng trên con HD, ko biết con iphone remote có đã vậy ko

bác nào muốn thử chức năng này thì nên thử remote nội bọ trong mạng nhà trước đã. khoan hãy tính để từ ngoài remote về vội