• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Request: ROM tiếng Trung cho Wizard

noclose

Em đã tìm rất nhiều trên mạng nhưng các ROM CHT và CHS đều không thấy.
xda-developer thì xóa mất các bản rom này rùi.

Ai có thể chỉgiúp em được không?

Máy của em chip G4

vuquang

cần gì phải up rom tiếng trung cho mệt, bạn cứ up rom việt là được rùi! rồi cài thêm phần mềm CE-star 2.8 nữa là được mà. phần mềm này sẽ giúp mình đọc và viết tin nhắn bằng tiếng trung thoải mái, mình cũng đang dùng phần mềm này mà....

noclose

cần gì phải up rom tiếng trung cho mệt, bạn cứ up rom việt là được rùi! rồi cài thêm phần mềm CE-star 2.8 nữa là được mà. phần mềm này sẽ giúp mình đọc và viết tin nhắn bằng tiếng trung thoải mái, mình cũng đang dùng phần mềm này mà....

Nếu mình dùng thì mình chơi tiếng Anh luôn cho nó thích. Đây là mình uprom khác cho Papa vì máy tuy có việt hóa nhưng không phải là Việt hóa được tất cả nên muốn chuyển hẳn sang tiếng Trung - Trước ổng đi học ở Trung nên cái này chẳng khác gì tiếng mẹ đẻ :D