• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Manager các phiên bản

ThaiKien

Super V.I.P
cài được nhưng vào cứ báo lỗi.em sài WIZA200.windows 6.5.híc.pro nào giúp
Mình đã test trên 6.5 và 6.1 với màn hình QVGA và WVGA thấy hoàn toàn bình thường. Bạn kiểm tra xem có bị xung đột với soft nào không?

happytoon

e hok cài dc đuôi *.exe ??cài vô nó báo " is not valid Pocket pc application "..e mới xài cái o2 xda exec chạy win 6.1 ah...hic..mí a chỉ giúp e nhé..tks trước nha..

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

e hok cài dc đuôi *.exe ??cài vô nó báo " is not valid Pocket pc application "..e mới xài cái o2 xda exec chạy win 6.1 ah...hic..mí a chỉ giúp e nhé..tks trước nha..

File *.exe Bạn phải cài từ máy Vi tính PC sẽ tự động cài vào PPC thông qua cáp khi Sync nhé.
Hoặc Bạn dùng WINRAR giải nén file *.exe ra một thư mục, xong Bạn sẻ thấy file cần cài cho PPC có dạng *.Cab nhé!!! Copy vào PPC cài bình thường thôi.

LuongQuang

Super V.I.P

File .EXE cài trên PC qua ActiveSync, còn muốn cài trên PPC thì phải cài File .CAB chứ!:-??

qsangdl

Mình đang rất cần MTK Resco, thật cảm ơn anh em đã pots lên chia sẻ với mọi người. Nhưng tiếc là mấy đường link đó đã bị die hết rồi. Huhuhu

qsangdl

Bản Resco Photo Manager 7.11 của bác ở đây nhé

Rất cảm ơn vì sự giúp đỡ của Bạn, nhưng khổ nỗi máy mình cài bản 6.xxx cơ, vì con C5-00 của mình chưa hack nên rất khó tìm bản thích hợp để cài. Nếu được bạn có thể up cho mình MTK 6.xxx không, hoặc bạn lấy cod giùm mình nhé. Thanhks bạn nhiều nhe, chúc bạn luôn vui và may mắn.
Imei của mình là:357409041397755

blackdoor

Manager
Rất cảm ơn vì sự giúp đỡ của Bạn, nhưng khổ nỗi máy mình cài bản 6.xxx cơ, vì con C5-00 của mình chưa hack nên rất khó tìm bản thích hợp để cài. Nếu được bạn có thể up cho mình MTK 6.xxx không, hoặc bạn lấy cod giùm mình nhé. Thanhks bạn nhiều nhe, chúc bạn luôn vui và may mắn.
Imei của mình là:357409041397755

Bác nhầm lẫn trầm trọng quá rồi, đây là khu vực phầm mềm dùng cho PPC chạy Windows Mobile, C5-00 thì mời bác qua khu vực Symbian nhé.

longcnt

Chào các fan of windown mobi
Về Resco Photo mình thấy cái bản này là tuyệt nhất, cách xem cũng như là chế độ chuyển, zoom,... rất thông mình.
Có lẽ trong bài này có rồi nhưng mình post lại Link mới cho các bạn down (Lưu ý: Thuốc men đầy đủ đã tích hợp vào trong rồi nhé)

Linhk http://adf.ly/3VbPU