• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Radio cập nhật trực tuyến chương trình Việt nam

Gửi HaChau và các thành viên.Tôi muốn tạo một giao diện cho Resco Radio mang dấu ấn của Việt nam và của riêng PDA Việt.Vì khả năng đồ họa kém nên muốn bạn nào giỏi đồ họa thiết kế một ảnh 480x640 để từ đó tôi cắt ra làm giao diện cho Resco Radio PDAViệt.Ha Chau và các bạn xem ý kiến đó có được không?

Nếu bạn muốn mình sẽ giúp, bạn gửi cho mình file tư liệu hay yêu cầu cần thiết nhé! Chúc bạn thành công.

hanoiwap

Super V.I.P
Cam ơn bác nhìu nhưng bác ơi phần mềm này hok có wifi ko xxem dc hả bác?

To @dragonlc2003

Không có WIFI bạn có thể xem nghe qua ActiveSync với PC+DSL
Còn dùng GPRS thì hơi tốn tiền nếu không dùng trọn gói

hanoiwap

Super V.I.P
Nếu bạn muốn mình sẽ giúp, bạn gửi cho mình file tư liệu hay yêu cầu cần thiết nhé! Chúc bạn thành công.

To @NguyenHoangLan
Tôi cần 2 file ảnh 240x320 cho qvga,480x640 cho vga(hoặc 1 file cũng được) làm giao diện cho Radio.Làm thế nào để mang đậm chất PDAViệt.Cám ơn bạn

Chỉnh sửa cuối:

sportdinh

mình cài radio 1.71 file cab các bác pots (kể cả file việt hóa của bác Hà Châu ) nhưng toàn là báo bản trial cho xài 31 ngày thôi. thử đi thử lại cũng ko ăn thua.
Vui lòng cho mình xin thuốc với
thank

dien01

Chào các bạn. Tôi đang học ở UK, muốn dùng resco radio để nghe radio việt nam nhưng khi chọn các kênh việt nam thì toàn có thông báo là "server refused connection! (404)" hoặc cannot connect to server. Bạn nào có cách khắc phục làm ơn chỉ giúp. Cảm ơn.

bigradeon1

Các bác cho e hỏi là chương trình này phải kết nối internet thì mới nghe được FM có phải không ah, hay là chương trình này dùng phần cứng của máy để nghe? Nếu kết nối net có nghĩa là khi không kết nối net thì không nghe được FM

phuongsfc

Hi!
Hôm nay cập nhật lại thì hầu hết các kênh FM bị dead link hết rồi! Có bạn nào tìm ra cách xử chưa nhỉ!!!??

hanoiwap

Super V.I.P
Các bác cho e hỏi là chương trình này phải kết nối internet thì mới nghe được FM có phải không ah, hay là chương trình này dùng phần cứng của máy để nghe? Nếu kết nối net có nghĩa là khi không kết nối net thì không nghe được FM

Phải kết nối internet mới xem được bạn ạ

hanoiwap

Super V.I.P
Hi!
Hôm nay cập nhật lại thì hầu hết các kênh FM bị dead link hết rồi! Có bạn nào tìm ra cách xử chưa nhỉ!!!??

Lâu nay bận nên chưa cập nhât mong bạn thông cảm.Hẹn bạn vài ngày nữa nhé

hanoiwap

Super V.I.P
Cập nhật phiên bản mới v1.9 và dữ liệu

Sau khi bỏ lửng gần 1 năm(26/03/08),nhân dịp năm mới cập nhật một số bài hát mừng Xuân

-File cài đặt
-radio_pV1.9.arm.cab1M

-File cập nhật chương trình
- RadioUpdate.cab1M (20/01/09)
cài vào cùng thư mục đã cài Radio1.9
- Xem thêm

QuanDay

làm thé nào de nghe dc xone fm va cac chuong trinh cua dai tieng noi viet nam a.e xl e reply bang dt nen ko danh dc tieng viet co dau a.

hanoiwap

Super V.I.P
Resco Radio v2.02

Đã cập nhật phiên bản mới

Riêng wvga có skins rất bắt mắt và tiện dụng vì phím to

Đang cập nhật tiếp dữ liệu và tạo vài skin mới

Xem thêm

omanyte

mms://210.245.0.62/vov1 -
mms://210.245.0.62/vov2 -
mms://210.245.0.62/vov3 -
mms://210.245.0.62/vov6
ko nghe được online là sa o hả mọi người!!!
chỉ cho em nghe VOV1 VOV2 VOV3 Kênh giao thông với!!!

coc_ngoidaygieng

các link cũ để nghe vov hỏng hết rồi:-/....có ai biết cách khắc phục không?hay co cai link mới nào không up lên cho anh em cùng dùng.;;) xin cám ơn!!