• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Sudoku Touch v1.2

djtrungkien

resco.sudoku.touch.v1.2
*Games ô số SUDOKU kinh điển phiên bản Touch!Hỗ trợ WM 5 trở lên màn hình QVGA và VGA​

staythesame

v1.1 Thì Mod bảo là V1.2. Mình cứ thắc mắc là tại sao trên trang resco.net chỉ ban hành phiên bản V1.1 mà Mod nhà mình đã đi trước một bước. Hóa ra là Mod lừa anh e à? ha ha ha

djtrungkien

v1.1 Thì Mod bảo là V1.2. Mình cứ thắc mắc là tại sao trên trang resco.net chỉ ban hành phiên bản V1.1 mà Mod nhà mình đã đi trước một bước. Hóa ra là Mod lừa anh e à? ha ha ha

Trên trang chủ là những phiên bản mua bán nên phải chuẩn!Nhưng luôn có sự phát triển tác giả đã nâng cấp nhưng chưa ra chính thức!
Ghi nhận lời nhận xét của bạn nhưng bạn ko nên ăn nói kiểu đó!

MAN16678

game trí tuệ...luyện cho bộ não khỏi trơ nhé.

Các bác thử nha

jLoveVIETNAM

em chỉ băn khoăn , cái file help trong ấy có cái gì ?

link deposit em bị block không vào được.

anh để key trong đấy à hay gì , nếu key thì nhét vào trong file zip cùng game luôn gì phải làm 2 file mệt thế .

blackdoor

Manager
Bạn tải cả hai tệp về, đọc nội dung trong đó, có gì chưa rõ PM cho tác giả giới thiệu game, không thắc mắc về kkk ở đây.

nhathuy

em chỉ băn khoăn , cái file help trong ấy có cái gì ?

link deposit em bị block không vào được.

anh để key trong đấy à hay gì , nếu key thì nhét vào trong file zip cùng game luôn gì phải làm 2 file mệt thế .

Mỗi người có sở thích và cách thức post bài riêng của họ, nếu bạn không down đc thì có thể pm cho tác giả, tác giả sẽ đưa cho bạn link khác. Vả lại 4rum đã có quy định không tuyên truyền CR, KG.