• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RescoPhotoViewer 4.31.1 - trình xem ảnh Việt hóa_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
RescoPhotoViewer 4.31.1

Trình xem ảnh, hỗ trợ xem dạng slideshow, chọn ảnh làm nền, gán ảnh vào danh bạ...
Test ok trên 7610.

Lưu ý: ai dùng 7610 thì down file trên, ai dùng N70, N72 thì down file dưới nhen.

Pass: SymPViet

P/s: cảm ơn "sư phụ" Hùng đã giúp đỡ KJR hoàn thành ứng dụng này :))

kp_enter

P/s: cảm ơn "sư phụ" Hùng đã giúp đỡ KJR hoàn thành ứng dụng này :))
Trời kiểu này chắc sắp cho e lên "nóc tủ" luôn á :-/ Để mai e test thử trên N70Me (h thì ngán đến tận cổ nó rồi :()

ongtrungducmx25

mình test rồi trên N70 lỗi không cài đặt được rồi hình như nó thiếu file hệ thống sao ây!

kp_enter

mình test rồi trên N70 lỗi không cài đặt được rồi hình như nó thiếu file hệ thống sao ây!

ùh mình cũng vừa test. Ko cài đc báo file corrupt.
P/S: pm keylocker của a Vh e đã test ok trên N70 :D Tiện thể up ké luôn cái font unicode e đã cài cho 76 với N70

MinhThang

Manager
P/S: pm keylocker của a Vh e đã test ok trên N70 :D Tiện thể up ké luôn cái font unicode e đã cài cho 76 với N70

Fonts này dùng ok lắm hả có bị lỗi gì nữa không? N70 thường bị ô vuông quá à.:((

ongtrungducmx25

cài vào có thể gõ tiếng việt trong máy N70 tốt không như gõ vào tin nhắn giống như tinh nhắn unicode zay!

MinhThang

Manager

Báo cáo kết quả là hiện máy đã có bản tiếng ANH,cài chồng bản này vào dùng OK luôn rất đẹp N70me.=D>=D>=D>

thanhtungsx

Em dùng Sisware ko a à :) A test thử dùm e cái. Cảm ơn anh!

Hi.. sisware dịch dễ bị lỗi lắm đó Lâm à ! Anh thì dùng Siêu dịch kết hợp với VietRSC thôi . Đặc biệt là thằng VietRSC hay hơn Siêu dịch ở chổ dịch ít bị lỗi và không giới hạn kí tự ! ;;)

Kojiro

Super V.I.P
Hi.. sisware dịch dễ bị lỗi lắm đó Lâm à ! Anh thì dùng Siêu dịch kết hợp với VietRSC thôi . Đặc biệt là thằng VietRSC hay hơn Siêu dịch ở chổ dịch ít bị lỗi và không giới hạn kí tự ! ;;)

A này nhầm rồi, a đang hỏi e đóng gói chứ có hỏi việt hóa bằng trình nào đâu :p
E dùng Siêu dịch, cũng được ko sao cả, chưa thấy bị lỗi :)

Y chang bản trên có gì khác đâu em? Tốt trên N70Me.=D>=D>=D>

Khác đó anh :p Bản này e đóng riêng cho N70 :D Vậy là ok hen, để em cập nhật bài 1.

thanhtungsx

Sisboom a có add được 10 file text hiện ra khi cài đặt được ko :)

Cái add text thì a chưa test nhưng a nghĩ là được vì Sisboom mới này có thể cài file tự chạy *.exe và hình nữa mà ! Để bữa nào rãnh anh add text thử xem , rồi thông báo cho 2 lão T & L biết nhé ! :D