• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RescoViewer 4.20.4 (vh:hoangminh_vo)

vohoangminh

Hôm qua test cái của pác zerolovethuy xem thử e thấy có nhìu chổ đọc hơi khó hiểu tí và còn nhìu từ chưa được dịch.nay e mạn phép post cái này,các pác thử và cho ý kiến nha!!

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

tải hông được up lại dủm cái

Hic....bây giò qui định là phải up link vào *.txt nên các bạn khó tải . PM với chủ topic hoặc anh MinhThang nhé !

TruBic

Well-Known Member
Hôm qua test cái của pác zerolovethuy xem thử e thấy có nhìu chổ đọc hơi khó hiểu tí và còn nhìu từ chưa được dịch.nay e mạn phép post cái này,các pác thử và cho ý kiến nha!!

Xin phép tác giả mình đã sửa lại file word trong tập tin rar của bạn bằng file txt cho anh em dễ xử lý, vì ko phải máy S60 nào của các bạn cũng cài phần mềm đọc file word cả.

vohoangminh

Xin phép tác giả mình đã sửa lại file word trong tập tin rar của bạn bằng file txt cho anh em dễ xử lý, vì ko phải máy S60 nào của các bạn cũng cài phần mềm đọc file word cả.

Thanks pác!!Nhưng x_plore có thể đọc được word mà các pác!!!

zerolovethuy

Xin lỗi!
Bạn cho mình hỏi bạn có biết phép lịch sự không???
Mình nhớ là mình mới post bài này hôm trước thì hôm sau bạn post lên.
Vậy thì thực ra là bạn tự mình việt hóa hay là bạn sửa lại của mình vậy?
Nếu bạn có bản gốc sao không vh rồi post trước khi mình post?
Hay là đó chỉ là lý do để sửa lại bài của mình cho hợp pháp???
Bạn có biết thế nào là việt hóa phần mềm không? Bạn làm như thế khác gì dội gáo nước lạnh vào mặt tôi???
Bạn có biết suy nghĩ không?
chủ topic post bài này mà mọi người không nói gì sao?
Thật không hiểu nổi!
TÔI XIN ĐỀ NGHỊ XÓA BÀI VIẾT NÀY NGAY LẬP TỨC, vì làm như thế này thì PDA coi thường thành viên quá mức đấy!

TruBic

Well-Known Member
Xin lỗi!
Bạn cho mình hỏi bạn có biết phép lịch sự không???
Mình nhớ là mình mới post bài này hôm trước thì hôm sau bạn post lên.
Vậy thì thực ra là bạn tự mình việt hóa hay là bạn sửa lại của mình vậy?
Nếu bạn có bản gốc sao không vh rồi post trước khi mình post?
Hay là đó chỉ là lý do để sửa lại bài của mình cho hợp pháp???
Bạn có biết thế nào là việt hóa phần mềm không? Bạn làm như thế khác gì dội gáo nước lạnh vào mặt tôi???
Bạn có biết suy nghĩ không?
chủ topic post bài này mà mọi người không nói gì sao?
Thật không hiểu nổi!
TÔI XIN ĐỀ NGHỊ XÓA BÀI VIẾT NÀY NGAY LẬP TỨC, vì làm như thế này thì PDA coi thường thành viên quá mức đấy!
Em bớt nóng, theo như lời tác giả giới thiệu thì anh đoán PM này được Edit lại ngôn ngữ từ bản dịch của em.
Xin lổi, cho mình hỏi bạn khó hiểu chổ nào?
Bạn có thể chỉnh sửa nhưng phải nói rõ bạn edit pm của ai dịch. Như thế sẽ tránh được hiểu nhầm.
P/s: Cứ sau mỗi pm Vh mà có ai chỉnh sửa lại thì PV lại có tranh chấp-> buồn.

phuonxinh

Em bớt nóng, theo như lời tác giả giới thiệu thì anh đoán PM này được Edit lại ngôn ngữ từ bản dịch của em.
Xin lổi, cho mình hỏi bạn khó hiểu chổ nào?
Bạn có thể chỉnh sửa nhưng phải nói rõ bạn edit pm của ai dịch. Như thế sẽ tránh được hiểu nhầm.
P/s: Cứ sau mỗi pm Vh mà có ai chỉnh sửa lại thì PV lại có tranh chấp-> buồn.
Theo em nghĩ việc sửa bản dịch của ngừơi trứơc cho dễ hiểu hơn thì cũng tốt thôi nhưng cũng cần phải thận trọng cân nhắc để tránh sảy ra mất đòan kết.
Link chủ topic up là file word, nếu dùng x plore có thể xem đựơc nhưng lại không dùng chức năng copy/ paste vào trình duyệt được do xplore ko edit word đựơc . Pc dọc đc nhưng khởi động đọc word lâu hơn là đọc *. txt
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

zerolovethuy

Theo em nghĩ việc sửa bản dịch của ngừơi trứơc cho dễ hiểu hơn thì cũng tốt thôi nhưng cũng cần phải thận trọng cân nhắc để tránh sảy ra mất đòan kết.
Link chủ topic up là file word, nếu dùng x plore có thể xem đựơc nhưng lại không dùng chức năng copy/ paste vào trình duyệt được do xplore ko edit word đựơc . Pc dọc đc nhưng khởi động đọc word lâu hơn là đọc *. txt
Posted via Mobile Device
Bác có việt hóa phần mềm chưa!
Dù sao cũng cảm ơn bác đã góp ý, nhưng thà rằng nói trước với em một câu, hỏi em một tiếng thì em đâu có nói gì, đằng này...!!!

TruBic

Well-Known Member
Dù sao cũng cảm ơn bác đã góp ý, nhưng thà rằng nói trước với em một câu, hỏi em một tiếng thì em đâu có nói gì, đằng này...!!!
Cứ bình tĩnh em à, đợi chủ topic trả lời xem sao đã, đừng nóng vội mà em!

saodoingoi142

Moderator
Vào phòng Stress để giải tỏa đi mọi người!Bình tĩnh lại rồi anh em cùng giải quyết chứ?Nóng giận thế này dễ gây mất Đoàn kết nội bộ quá à! ;;) Box Symbian mình đang phấn đấu Đoạt giải Nhất về các thể loại_(Trong đó có cả tình Đoàn kết của mỗi thành viên nữa đó!)_Mọi người nên phối hợp với chủ Topic cùng các Mod,TMod để giải quyết ổn thỏa vấn đề này!!!;;):-?

vohoangminh

Sao bạn khi dể mọi người quá vậy!!Mình xin lỗi,k ngờ chỉ vì bài viết của mình mà có chuyện vậy.Như mình đã nói bản dịch của bạn còn có một số k dịch và có một số từ đọc hơi khó hiểu.Một pm vh post lên PD với mục đích cho ae sd và tiện sd chứ k là để có công lao j đâu bạn!Bạn đã test các bản dịch trước và sau như 4.30,4.31 chưa,tất cả đều có rất nhìu điểm chung.Chẳng lẻ mõi lần ae post bài đều phải báo trước sao!Nếu vì bài viết của mình có ảnh hưởng j đến bạn thì nhờ các mod xóa dùm.Mình k muốn chỉ vì bài viết này mà gây mất đoàn kết như các pác đã nói.

Chỉnh sửa cuối: