• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Restart & Power for UIQ 3.0

thangzyx

hay thế cám ơn nhé nhiều để mod hết được các thứ mà không có nó chắc là phải có thêm nút power mới mất

O9xx19xx29

Cảm giác lúc nó tắt bụp 1 cái cũng thấy hơi ghê - kiểu như tắt nút nguồn của PC ý
Nhưng mà vẫn cứ dùng nó khi test và mod, còn thường thì dùng nút nguồn

huyenbeo

cám ơn bạn đã chia sẻ,nhưng skill của Pm này xấu quá nhỉ> không biết có cách nào khắc phục để nhìn nó đẹp hơn không vậy ??

eij_pham

Tác giả người Nga - dark_skeleton
Tắt máy & Khởi động ( 2 chế độ y chang Window ) - Thay vì phải dùng nút Power trên cùng bật đi bật lại

kiếm hoài giờ mới ra, cảm ơn bác nhiều

Son_Nguyen

Tác giả người Nga - dark_skeleton
Tắt máy & Khởi động ( 2 chế độ y chang Window ) - Thay vì phải dùng nút Power trên cùng bật đi bật lại

Mình có 1 vấn đề cần hỏi: mình cài cái PowerOffer này vào dùng để Reboot lại máy, trong lúc Reboot nó có hiện ra dòng thông báo như sau: restart to improve system performance. Có ai biết như vậy là sao ko? Chỉ giúp mình với. Mình dùng W950i. Thanks!!!!

hoanghai1992

thường thì thông báo của pác chỉ hiện ra khi chạy 1 chương trình bị lỗi... vd như tớ chơi assasin creed mà thoát ra là y như rằng bị reboot tự động và có thông điệp như trên ...

hieusaco

Cái thông báo này hiện ra khi bạn reboot lại mà chưa tắt hết toàn bộ các chương trình chạy trên máy, hoặc ram đang bị chiếm dụng một phần nào đấy, nó thông báo là máy được khởi động lại để chạy nhanh hơn ấy mà, không có vấn đề gì đâu

Son_Nguyen

Cái thông báo này hiện ra khi bạn reboot lại mà chưa tắt hết toàn bộ các chương trình chạy trên máy, hoặc ram đang bị chiếm dụng một phần nào đấy, nó thông báo là máy được khởi động lại để chạy nhanh hơn ấy mà, không có vấn đề gì đâu
cảm ơn bạn hieusaco nhiều nhé!! Mình kể cả khi sử dụng pc hay điện thoại cũng vậy, lúc nào cần reboot thì mình đều tắt hết các chương trình đi mà. Mình dùng swiss manager pro bản 1.7 lúc end tasks thì mình chỉ khóa cái main menu và stand by để ko cho nó tắt đi thôi.

O9xx19xx29

Cái tắt này tiện chỉ tội bị sáng bàn phím nếu khởi động bằng cái này

tommynguyen1961

mình cũng bị vậy nghĩa là sao nhỉ giup mình với:p

Báo lỗi này là do bạn chưa sign dc chương trình. Muốn cài dc ban phải hack ổ C: để có thể cài dc sys install mod vô máy .Sau này máy của bạn có thể cài dc tất cả các chương trình.
Còn hack thế nào thì xem trong forum bạn nhé.;;);;)
Chúc bạn vui.

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

mình cũng bị vậy nghĩa là sao nhỉ giup mình với:p

Vấn đề này giải quyết cũng đơn giản thôi bạn à, bạn tìm đọc bài "Cáo biệt phần mềm unsign" có trong diễn đàn rồi bạn làm theo như trong đó là ok thui. Chúc bạn thành công!!!!