• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Return to Mysterious Island-Game nhập vai rất hay với đồ họa đẹp

xuandung11a2

Well-Known Member
có lẻ game này xài tốt cho màn hình VGA thui! máy mình O2s cũng treo lun:((
Ban đầu mình cũng bị như bạn đó,tuy nhiên nhấn phím cứng là hết thôi.mình đảm bảo 100% là test rất tốt trên O2 IIS,đặc biệt đoạn Intro(trailer) ở mục menu và ở cuối game thì xem đồ họa 3D của nó đẹp,mượt kinh khủng.Ước gì trong game toàn những cđ 3D như thế (chắc phải tới Gb mất :D).Nhắc lại là chơi rất tốt trên O2 IIs nhé.Chỉ bị lỗi ở lần "login" đầu tiên thôi.À,trò này mình phá đảo rùi đó,chơi đêm hum qua,lại nghe nhạc trong game nên sợ... quá

laccamchuong

ừm vào được rồi :) nhưng mà không hiểu chơi thế nào chính xác là mình ko thấy nó di chuyển mà chỉ quay quay thôi rồi lụm đồ thế nào ? Hình như chỉ xài phím được thôi chứ ko có cảm ứng:(

xuandung11a2

Well-Known Member
ừm vào được rồi :) nhưng mà không hiểu chơi thế nào chính xác là mình ko thấy nó di chuyển mà chỉ quay quay thôi rồi lụm đồ thế nào ? Hình như chỉ xài phím được thôi chứ ko có cảm ứng:(
Chính xác,dùng cảm ứng ko được,phải dùng phím.
Tiếp,bạn đọc lại trang trước nhé,mình có hướng dẫn " từ khái quát đến rất chi tiết" cách chơi nhé.Bạn đọc chắc sẽ hiểu phần nào đó.Cái quan trọng là gặp cái gì múc được thì múc,ko múc được thì tìm cách múc - cần logic nhé.Và phải vận dụng những đồ vật vào từng hoàn cảnh cụ thể.Chơi game khá hồi hộp đấy.
Mình ban đầu cũng hơi thất vọng với cách di chuyển của nhân vật,nhưng cái hay của game đã át đi điều đó(nếu nhân vật chuyển động như thật thì game sẽ cực kì nặng-vì đồ họa trong game rất tốt).
Chúc chơi game vui vẻ nhé.:):)

huy120

Banned
Chính xác,dùng cảm ứng ko được,phải dùng phím.
Tiếp,bạn đọc lại trang trước nhé,mình có hướng dẫn " từ khái quát đến rất chi tiết" cách chơi nhé.Bạn đọc chắc sẽ hiểu phần nào đó.Cái quan trọng là gặp cái gì múc được thì múc,ko múc được thì tìm cách múc - cần logic nhé.Và phải vận dụng những đồ vật vào từng hoàn cảnh cụ thể.Chơi game khá hồi hộp đấy.
Mình ban đầu cũng hơi thất vọng với cách di chuyển của nhân vật,nhưng cái hay của game đã át đi điều đó(nếu nhân vật chuyển động như thật thì game sẽ cực kì nặng-vì đồ họa trong game rất tốt).
Chúc chơi game vui vẻ nhé.:):)

em chơi đến phàn leo núi thì ko bit di sao nua~????:|anh chỉ giúp đi

xuandung11a2

Well-Known Member
Game chơi khá hồi hộp,nhất là khi cơi vào buổi tối,hihi.
Hướng dẫn đã có ở file đính kèm trang 2 nhé.
Minh thì phá đảo rùi,tuy nhiên còn vài bí mật chưa phát hiện ra như cối xay gió..

Posted via Mobile Device