• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ring] Hãy gọi cho tôi

ThAngNgO_

cái này thấy nhiều người thích nên post cho anh em chơi, nếu thấy cần to hoặc bé thì cứ nói mình sẽ chỉnh theo yêu cầu :D
nếu bác nào cần ring nào thì cũng alo luôn tại đây mình sẽ làm giúp, đưa đoạn nhạc bạn thích thì tốt nhất :D
hãy gọi cho tôi

thêm 1 bản chiếc khăn gió ấm remix :D
chiếc khăn gió ấm

nếu đã có chủ đề này mod move vào dùm mình nha :D

Chỉnh sửa cuối:

an888

cái này thấy nhiều người thích nên post cho anh em chơi, nếu thấy cần to hoặc bé thì cứ nói mình sẽ chỉnh theo yêu cầu :D
nếu bác nào cần ring nào thì cũng alo luôn tại đây mình sẽ làm giúp, đưa đoạn nhạc bạn thích thì tốt nhất :D
hãy gọi cho tôi

thêm 1 bản chiếc khăn gió ấm remix :D
chiếc khăn gió ấm

nếu đã có chủ đề này mod move vào dùm mình nha :D
sao mình down kô được vậy Pác? mình đang cần 1 số nhach chuông âm thanh lớn, cảm ơn Pác

ThAngNgO_

sao mình down kô được vậy Pác? mình đang cần 1 số nhach chuông âm thanh lớn, cảm ơn Pác

2 link đã check vẫn ok mà bạn. thử lai coi sao :D, mình đã để khá lớn, bạn cứ sài thử nếu muốn lớn nữa mình edit cho nhưng sợ vỡ tiếng :D

dungnv2005

Cảm ơn bạn,
mình down về nghe thử ở WM thì OK
không hiểu sao kô đưa vào nhạc Ring được
bạn kiểm tra giúp nhé

ThAngNgO_

Cảm ơn bạn,
mình down về nghe thử ở WM thì OK
không hiểu sao kô đưa vào nhạc Ring được
bạn kiểm tra giúp nhé

bạn đưa vào itunes rùi sync qua iphone, mình làm thành ring cho iphone rùi mà :D

hoanglinhthl

ThAngNgO_ ỏi bạn có thể giúp mình làm cho bài Hãy gọi cho tôi to to thêm tí nũa đc không.

tinseven

Ai có ringtones nhạc ko lời ko> Mình có con chị nó xài ringtones này hay lắm. Mà kibo nên ko cho. Hic. Nhạc như tiếng đàn violon lúc trầm lúc cao độ nghe hay tuyệt. Ai có post lên dùm nha. Thanks

ThAngNgO_

ThAngNgO_ ỏi bạn có thể giúp mình làm cho bài Hãy gọi cho tôi to to thêm tí nũa đc không.

của bạn đây, to quá sợ rè mình để to hơn chút thui nha :D

Ai có ringtones nhạc ko lời ko> Mình có con chị nó xài ringtones này hay lắm. Mà kibo nên ko cho. Hic. Nhạc như tiếng đàn violon lúc trầm lúc cao độ nghe hay tuyệt. Ai có post lên dùm nha. Thanks

bạn thích bản ko lời nào thì mới biết để làm cho bạn chứ b-)