• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RingTones.app]-Phần mềm chuyển đổi âm nhạc của bạn thành nhạc chuông ngay tại Iphone

NguyenThanhLuan

PHIÊN BẢN MỚI 2.74(NEW) ! CÁC BẠN CLICK VÀO CHỮ DOWNLOAD Ở DƯỚI NHA

!

+CÓ THỂ TẠO ĐƯỢC CẢ NHẠC TÍN NHẮN !

+THÂU ÂM GIỌNG NÓI ĐỂ LÀM NHẠC TIN NHẮN VÀ NHẠC CHUÔNG ĐIÊN THOẠI !

*Với Phần mềm New này bây giờ chúng có thể tiết kiệm số lần cắm má v[/COLOR]
ào Pc để sync nhạc chuông cho điện thoại của mình và có thể xoá hoặc tạo thêm nhạc chuông của mình @@@

-Ưu điểm là Dùng ngay tại trên Iphone của mình mà không cần dùng đến Wifi mà vẫn có thể convert được nhạc trong danh sách nhạc của bạn, có thể chỉnh độ dài bài hát tuỳ theo ý thích của mình .1 điều nữa phần mềm này Convert rất nhanh và rất chuẩn âm thanh !!!

-Nhược điểm là Dùng cho tất cả các ver !

-Với ai có Wifi thì vào installer và tìm trong Multimedia rồi tìm như trong hình (hoặc add source :http://i.danstaface.net :

Còn với bạn nào không có Wifi thì click vào chữ ở dưới này nha,rồi sau đó nhớ set 0755 ! (mong 1 cái click thanks :D)

Chỉnh sửa cuối:

buitruc

Mình làm rồi nhưng khi vô phần sound thì lại không thấy gì cả không biết có ai bị giống mình không. Có Bro nào đã làm rồi thì hướng dẫn cho mình với. Mình cũng đã thử Rêboot lại IP mà cũng không dược

NguyenThanhLuan

Mình làm rồi nhưng khi vô phần sound thì lại không thấy gì cả không biết có ai bị giống mình không. Có Bro nào đã làm rồi thì hướng dẫn cho mình với. Mình cũng đã thử Rêboot lại IP mà cũng không dược
Khuyến cáo nên cài băng installer !

NguyenThanhLuan

cũng có thể lắm .Vì trên Installer nó nói chỉ mới test trên 1.1.3 va 1.1.4 thôi .Còn 1.1.x trở xuống thì chưa thử .
Nhưng mình thấy 1 số người bảo 1,1,2 dùng tốt .
Hay là bạn unlock lên 1.1.4 luôn đj .Hầu như bây giờ phần mềm đều tương thick với FW 1.1.4 rồi và các chương trình pm đang viết cũng chỉ hướng đến FW mới nhất thôi !

Cám ơn bạn, tớ thử nhạc chuông được rồi, nhưng thử làm nhạc tin nhắn thì ko được bạn à, có ai bị như tớ ko? :)

NguyenThanhLuan

Cám ơn bạn, tớ thử nhạc chuông được rồi, nhưng thử làm nhạc tin nhắn thì ko được bạn à, có ai bị như tớ ko? :)
sau bạn convert nhạc tin nhắn xong bạn restart máy lại -> vào Setting=>Sound-> vào phần chứa nhạc tin nhắn -> bài hát cảu bạn vừa convert sau bài "NONE"

NguyenThanhLuan

3 hôm nay cài hoài o được , "download package failed"....sao vây ????
Nhiều lúc mình cũng như bạn đó , nhưng khi khác lại cài được .Hoá ra là do mạng ! :D

tphong72004

cobetocdaido oi sao mình convert ringtone hay SMS ringtone ở chế độ advance mà không được vậy bạn , nó cứ converting hoài hà, không ngừng , hic

NguyenThanhLuan

cobetocdaido oi sao mình convert ringtone hay SMS ringtone ở chế độ advance mà không được vậy bạn , nó cứ converting hoài hà, không ngừng , hic
Convert ở chế độ advance tức là convert luôn cả bài đó và không chỉnh gì cả !Nếu convert cả bài mà bài của bạn ngắn thì nó sẽ nhanh hơn.
-Đối với tin nhắn bạn nên điều chỉnh lại bởi vì nhạc của tin nhắn chỉ được 20s thôi !

tphong72004

bạn ơi , mình cài ringtones rồi , sử dụng tốt lắm , nhưng mà mình chỉ xài được 1 lần ah, lần thứ 2 lúc chạy checking nó báo là : You running out of space! read FQA on http://i.danstaface.net Application now . rồi nó có nút Ok i do it now! , bấm vào đó tự nhiên nó out ra ngoài màn hình chứ không chịu chạy nữa. bạn biết tại sao không chỉ mình với, hic

NguyenThanhLuan

bạn ơi , mình cài ringtones rồi , sử dụng tốt lắm , nhưng mà mình chỉ xài được 1 lần ah, lần thứ 2 lúc chạy checking nó báo là : You running out of space! read FQA on http://i.danstaface.net Application now . rồi nó có nút Ok i do it now! , bấm vào đó tự nhiên nó out ra ngoài màn hình chứ không chịu chạy nữa. bạn biết tại sao không chỉ mình với, hic
bạn dùng bản nào đấy .Hình như nó bảo bạn giải phóng dung lượng ! Cái này mình chưa gặp lần nào cả. Mình đang dùng bản 2.74 và dùng rất tốt , bạn thử xem !

NguyenThanhLuan

Mình thấy 1 điều là ,sau khi convert xong ->đặt tên cho nhạc chuông đó , nếu mà đánh tiếng việt thì lúc vào sound sẽ không phát ra âm thanh !
Còn nếu mà đánh chữ không giấu thì okíe !

NguyenThanhLuan

bạn có thể upload bản 2.74 lên cho mọi người down không ?
Mình đã thay bản cũ và đã upload lên trang đầu rồi đó !
Mình phải công nhận là chưa thấy phần mềm nào mà nặng như phần mềm này !
tới hơn 8Mb :O! may là cho vào Rar lên chỉ còn hơn 2Mb thôi

HOẶC Ở ĐÂY CŨNG ĐƯỢC : DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhLuan

các bác có thể bày minh set 0775 dược ko ??lính mới mà.....
Muốn Set 0755 thì bạn cần phải có chương trình Pc Suite trên Pc(hoặc chương trình khác cũng được , nhưng theo mình nên dùng Pc suite vì nó đơn giản và tốt nhất ) .
Thứ nhất bạn down Pc Suite đó từ bài viết này http://www.pdaviet.com/showthread.php?t=21618
Down về Pc xong thì bạn tiếp tục đoc hướng dẫn cách cài trưogn trình từ bài viết này :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21839

Chúc bạn thành công !

Chỉnh sửa cuối: