• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rivia Fishopolis -Nuôi cá trên Smart phone

Tom_codon

Super V.I.P
Rivia Fishopolis

Trò chơi nuôi cá ảo đã nổi danh trên PPC và palm khá lâu rồi.Nay có phiên bản nâng cấp cho Smart phone các hệ điều hành và màn hình.....!

Hình ảnh mô tả game :

Game có thể tải tại đây :

kendo82

sao mình dơn ko đc....ra ra attachment??? Game này thấy hay wá, chỉ cách nha...

wan4ever

Em dùng Dopod c720w, em không chơi được trò này. Lý do là em không di chuyển được mục tiêu (đích ngắm). Thành ra cá bơi qua bơi lại mà em không bắn được chú nào. Bác nào bị giống em không? Chỉ em cách giải quyết với.

quanghop2303

em loay hoay mãi mà không Load được,bác nào cho em đường link mới với.
cám ơn nhìu!

quanghop2303

Bác wan4ever ơi chỉ rõ giúp em một chút, bác nói thế em không hiểu,em kém lắm,em nói thật đấy.
Cám ơn nhìu.

paoyu113

Em dùng Dopod c720w, em không chơi được trò này. Lý do là em không di chuyển được mục tiêu (đích ngắm). Thành ra cá bơi qua bơi lại mà em không bắn được chú nào. Bác nào bị giống em không? Chỉ em cách giải quyết với.

Tớ xài O2 Atom life cũng bị giống vầy!!! :((, hix, có bác nào biết cách giải quyết "pờ rốp lầm" này ko?

kiet_xu

Tớ xài O2 Atom life cũng bị giống vầy!!! :((, hix, có bác nào biết cách giải quyết "pờ rốp lầm" này ko?

O2 Atom Life của bạn là PPC không phải smartphone. Đây là box của SP,bạn hãy sang box của PPC để hỏi nhé

nhh1994

Em đề nghị nuôi cá thật cho nó thực tế, chứ nghe mấy bác phàn nàn chán quá, khỏi muốn cài luôn.