• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROACH GAME - Diệt Gián ^^

TruongHan

Super V.I.P
Game đơn giản hưởng ứng cho ngày thế giới phòng chống gián :D :p

WHAT IS THAT ROACH GAME?
Squash the roaches trying to invade your home! Play through photo-realistic levels and post your score to achieve fame and glory for you and your country! Join the anti-roach movement today and start killing those cockroaches!

That Roach Game is a simple, fun roach squashing game available for Nokia Touchscreen and Apple iPhone/iPod Touch devices.

Developed by Breakdesign, this is the first game to feature our latest scoring and community platform! Full support for our community platform is currently only available on the Flash Lite version for Nokia touch devices.
Currently tested on: Nokia N97, N97-mini, 5800 XpressMusic, 5530, 5230 & X6!

NokiaS60V5

Vào bảng xếp hạng có mấy cu nó chơi 9 mấy ngìn điểm, chắc nó chơi trên iphon hay x6 gì đó chứ cảm ứng điện trở + đơn điểm của 5k8 dập mãi mà cứ 30k điểm, trong nước xếp hạng 2. Hihi

pcbaokhoa

lúc đầu còn thấy dễ, 1 hồi nó kéo nguyên đàn ra là mình pó tay, khiếp wá :))

NokiaS60V5

Anh em login vào chơi game này đi, vn mình xếp hạng 10 rồi đó, mới có 7 ngừòi chơi, mình HB, hạng 30 :)

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Cập nhật thêm đoạn video demo nữa cho hoành tráng ^^

[video=youtube;hlso8AIm9IA]http://www.youtube.com/watch?v=hlso8AIm9IA&feature=player_embedded[/video]

mjayz

Em thấy tội nghiệp em N97.Dập DT nhìu hơn là dập gián nhỉ =))=))...................

xike

Xoay ngang không được nè. Ở ngoài xoay được vô game thì không. Game này phải màn hình capacitive chơi mới kịp.

mjayz

Xoay dc vô tư mà bạn? bạn có tắt chế độ xoay màn hình trong cài đặt ko ?

thechipmunks

cái này hay nhưng mà hại màn hình lắm. hôm trước e cài trên con 58, lúc hằng máu đập dán quá thế là cứ thế lấy bút chọc chọc , sau mới thấy xót cho cái màn hình :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác giúp e với, chỉ kĩ dùm e cách dow và giải nén đươc k pác

Game này là game java thì chỉ cần down về đổi đuôi .7z thành .jar kà có file cài vào rồi. File đính kèm đã là dễ down nhất rồi bạn

coolboymd12

mình cài game này trên 5530, không xoay ngang màn hình đc (có bật xoay) game nó cứ thẳng đứng -> nhìn bé tẹo

wimax16vnn

Game này là game java thì chỉ cần down về đổi đuôi .7z thành .jar kà có file cài vào rồi. File đính kèm đã là dễ down nhất rồi bạn

game đuôi sis flash đó bồ. ko fải java cùi đâu