• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROACH GAME - Diệt Gián ^^

master09

Cái game này chơi mệt nghỉ mãi mà không đc 100%. chắc chẳng bao h đc. chơi lúc đầu ra in ít sau nó ra loạn lên không trọt kịp. game này máy mình mà đa điểm thì trọt mới thích. thuê thêm 3 thẳng nhỏ mỗi thằng cái bút ngồi trọt cả ngày khi nào nát màn hình thì thôi. :D:D:D:D

llTuyetTinhCocll

kakak...khuyên những ai nóng tính ko nên cài game này....hoặc khi bạn gái mượn máy chơi thì ko nên manh động.....có hại cho sức phẻ của dế.......

tranconghd89

giúp em với, máy em chơi màn hình bé tẹo, không xoay ngang màn hình được, mặc dù đã bật bộ cảm biến, các bác giúp em với, em dùng 5233 và dung cfw của mathanh

xautraiking

Ai xài CFW có HS omnia hay iphone j` đại loại thế thì ko chơi full màn hình các game dạng swf này đc.... Flash lite của nó ko xoay màn hình đc :D

langtu069

nhìn clip khá hay nhưng không biết nó như thế nào, down vìa chơi xem v. :D