• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RockStorm 2012 Biên Hòa sẵn sàng cho giờ “khai hỏa”

Status
Không mở trả lời sau này.

trongveo

Chỉ chụp dc mấy ảnh ni, vì máy hết pin tiếc quá

Năm nay thời tiết đẹp, sẵn sàng đón Rock thoai

thulu

Năm nay ko thấy có nhóm Quái Vật Tý Hon nhỉ? Năm ngoái nhóm này để lại ấn tượng quá, rất thích bài Đường về hay Vì đời

goldleaf

Năm nay ko thấy có nhóm Quái Vật Tý Hon nhỉ? Năm ngoái nhóm này để lại ấn tượng quá, rất thích bài Đường về hay Vì đời
Quái Vật Tí Hon tan rã mất rùi, cũng hơi tiếc thật, nhóm này phong cách khá hay, trầm mà sâu lắng

Chiko

Với sự xuất hiện của Bức Tường đã đủ khiến cho RockStorm nóng hơn bao giờ hết, (Y)

Chiko

Hum trước đọc bài Bức Tường và RockStorm đẳng cấp song hành hay quá

Chiakihip

18+ cũng tham gia rồi, bữa tiệc ko thể bỏ lỡ, ko hiểu sao vé lại thấp thế nhỉ?

thulu

18+ cũng tham gia rồi, bữa tiệc ko thể bỏ lỡ, ko hiểu sao vé lại thấp thế nhỉ?

MobiFone muốn gắn kết cộng đồng Rock lại và toàn bộ tiền vé cũng giành từ thiện, Quá ấn tượng luôn

Chiko

Rocktorm

Ôi em chẳng được đi xem, hôm đấy nhà bận việc. Chán chết đi được, đợi cả năm trời chứ có ít đâu, tiếc không tả được :((

thulu

Rocktorm

Khổ thân bác, hôm đấy em có đi xem. Sung sướng không tả :D, hơn 7000 người cơ mà, em cập nhật cho bác nhé

Hơn 7000 người đã có mặt tại SVĐ Tự Do

Đông nghẹt luôn , quá đã \-/

goldleaf

Rocktorm

Các bạn có biết trước buổi biểu diễn, các ban nhạc đã có một buổi soundcheck từ sáng đến tận khuya

Quang cảnh sân khấu trước giờ soundcheck​

KOP là một trong những band đầu tiên sẵn sàng với soundcheck

Kế đến là Bức Tường

Soundcheck là một trong những buổi test kỹ thuật quan trọng nhất trước RockStorm, chính vì thế các nghệ sĩ cũng luôn phải tập trung cao độ cho buổi ‘diễn thử’ này.

Microwave cũng đã đến với RockStorm Huế

Ngũ Cung bắt đầu soundcheck khi trời đã xẩm tối

Ngay từ buổi soundcheck, ánh sáng cũng được chuẩn bị rất chu đáo​

Chiko

Rocktorm

Haizz , năm nay làm đẹp thế. Ôi Ngũ Cung , ôi anh Hiệp của mình. Càng nhìn càng thấy tiếc, sao số mình đen không tả được. Cái hôm họp báo mình cũng đi xem mà :D

Mấy anh này lên hát giao lưu hay phết, mặt ai cũng tươi roi rói​

thulu

Rocktorm

Cập nhật cho bác thêm các tình tiết sống động nhé ;))

Hành trang gồm cả ô, vì mọi năm vẫn thế, cứ bão Rock tại Huế là trời mưa.

Hay thậm chí cả đôi tai thỏ

Cổ vũ hết mình

Dù là phái đẹp

Hay là cả du khách nước ngoài cũng rất hứng thú với RockStorm 2012 tại Huế =D>​

goldleaf

Rocktorm

Một số nhân vật đằng sau cánh gà nhưng vô cùng quan trọng, đóng góp không nhỏ vào thành công của RockStorm 2012 tại Huế nhé :D
Đầu tiên phải kể đến

Tổng đạo diễn Quốc Trung

Kỹ sư ánh sáng Julian Hodgson với tài nghệ của mình đã làm tất cả đều thỏa lòng

Chuyên gia âm thanh người Nhật – Masaaki Azuma đã thực hiện rất tốt vai trò của mình trong các đêm diễn của RockStorm

Không thể nào không nhắc đến hoạt động từ thiện mang ý nghĩa nhân văn của MobiFone Rock Storm. Số tiền bán vé 202 triệu đồng được trao tặng ngay cho Tổ chức Phẫu thuật nụ cười Operation Smile Việt Nam và Đại diện Trung ương Đoàn ngay trong đêm diễn​

Status
Không mở trả lời sau này.