• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rơi tự do mà vẫn có thời gian chụp ảnh

Status
Không mở trả lời sau này.

suxitin

Member
Có ai đã xem TVC HTC One X này chưa nhỉ, clip chụp hình khi đang rơi tự do đấy. Chỉ để có được vài tấm ảnh mà cũng kì công ghê, ai nghĩ ra ý tưởng cũng hay thật chứ, nhảy từ đó xuống là thấy khiếp rồi, tâm trạng đâu mà vừa quay phim vừa chụp ảnh được nhỉ. Mình công nhận anh này gan thật, gặp mình chắc rơi cái điện thoại HTC One X luôn. Mà cái điện thoại này cũng hay đang quay phim cũng chụp ảnh được nữa

[video=youtube;u7jEl9mySys]http://www.youtube.com/watch?v=u7jEl9mySys[/video]

tuhugapmua

@@ trời, có thiệt không đây. máy ảnh còn khó chụp nữa huống hồ là điện thoại.

greenparrot

Em đang xài cái HD1 thì có nhận xét là chụp hình rất nét, bắt ánh sáng tốt. Nhưng trong đk di chuyển thì k thể rõ được. Cái HD2 cũng vậy. Nếu cái X one mà chụp nét thế này thì em rinh luôn quá

tuhugapmua

Em này mới ra được hỗ trợ bởi bộ xử lý lõi tứ 1.5GHz NVIDIA Tegra 3 thế thì lướt nhanh phải biết. @@

greenparrot

Em này mới ra được hỗ trợ bởi bộ xử lý lõi tứ 1.5GHz NVIDIA Tegra 3 thế thì lướt nhanh phải biết. @@

Hy vọng là mượt hơn Ip. Chứ cái HD em đang xài lướt cùi bắp quá bị mấy đứa bạn xài Ip chọc hoài :(

warning

vừa quay phim, vừa chụp hình ở trên không? chắc chỉ quảng cáo thôi, nói chung là clip cho thấy HTC chụp nét, đẹp rõ với 1080 HD video pic. Hay Hay

thangbinhdauyeu

công nghệ mỗi lúc một tiên tiến như vậy thì tiền nào theo cho nổi chứ !

Thì bác cố cày đi rùi theo nổi, không theo nổi thì ngồi ngắm ( như em nè thích món gì mà k đủ $ đành ngồi nút nước bọt :"> ).

hipnotype

vừa quay vừa chụp ở độ phân giải cao như vậy thì máy ảnh cơ sao sánh bằng đây !

Status
Không mở trả lời sau này.