• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM blackSideSeven v1.7.7392 - sự thay đổi đáng quan tâm (cập nhật 2/6/2011)

hnam5

bản này dù fix bug nhưng dòng luôn ở mức 12ma, không thể fix xuống 2ma được. Dùng không ổn, khoảng 12 tiếng là hết cục pin.
bản Pdamajetam fix pin dùng 12 tiếng mới hết 30%. hic, đành phải quay lại dù nghe bác chủ thớt quảng cáo cũng thấy tiếc.

viettiep72

bản này dù fix bug nhưng dòng luôn ở mức 12ma, không thể fix xuống 2ma được. Dùng không ổn, khoảng 12 tiếng là hết cục pin.
bản Pdamajetam fix pin dùng 12 tiếng mới hết 30%. hic, đành phải quay lại dù nghe bác chủ thớt quảng cáo cũng thấy tiếc.

Của mình cũng vậy, làm đủ mọi cách vẫn 12ma, chỉ có lúc đầu tiên mới cài máy thì 1,2ma nhưng khi cài thêm phần mềm thì nhỏ nhất là 12ma. Đành quay lại Pdamajetam.

hnam5

haiza, bản V5 của pdaimatejam vừa cài cũng mắc lỗi này. Cú thật.

bugartiveron

Hic, thôi đành để HD2 ở nhà, cho vào bịch bông để đỡ hỏng thôi, chứ giá kia tiền đâu thay....:p Giờ dùng N1202 lại sành điệu mới chết chứ...>:)

em cũng đang sành điệu như bác đay.N1202 hàng nhập khẩu từ china về =)) =))

oemlogos

Xong e HD2 đã bị ra đi vì bi đám trẻ con nghịch giờ cảm úng màn hình ko work nữa rồi, rõ là chán
Thay cảm ứng và màn HD2 xịn lên Ngô Thì Nhậm 1,2 củ đừng vứt cho bọn trẻ con nghịch phí lắm, tôi phải thay 1 phát rồi chạy khá ngon....

myGenio

Thay cảm ứng và màn HD2 xịn lên Ngô Thì Nhậm 1,2 củ đừng vứt cho bọn trẻ con nghịch phí lắm, tôi phải thay 1 phát rồi chạy khá ngon....

Ở Ngô thì Nhậm là Hn hay Sg vậy bác? 1,2t giá tốt.