• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom cook nào tốt nhất cho imagio ?

livelong

haizzz, thị trường ảm đạm mấy ngày nay rồi, kiểu này chắc nối bước theo atom exec đây mà!!!

lungtungbeng

Rút vào hậu trường rồi hay sao ý. hic!!!!!!!!!

Mọi người dùng Imagio hầu như đã chuyển qua máy khác dùng rồi, ai bảo tại MS hắt hủi WM để quay sang WP7. Giống em thỉnh thoảng vẫn quay lại nhà cũ chơi thôi^^

hell_killer

E vẫn còn dùng mà. Vẫn đang trên đường tìm kiếm một bản rom ngon nhất cho con imagio của e đây.

abcviet

D15Cxx là chạy ổn, nhanh, kẹt vụ GPS, bản D20LG đang tải... các bác built thử giao diện như WM7 xem sao nào...
Chân thành!

HungVuongXIX

Rom của Engergy thì dạo này ít up rom mới :( Imagio sao mà dìu hiu thế chả bù mấy tháng trước

lungtungbeng

WM đi xuống, Android đi lên. May mà chú HD2 của em chạy được Android chứ k em cũng tiễn em nó đi rồi^^

hoangtumodel

winmo trở thành đống rác của MS rồi, bùn MS quá, tung ra WP7 đòi hỏi cấu hình cao, phím bấm, phần mềm cũng mới, nói chung tất cả đều mới và rút luôn ý định tung ra bản winmo 6.6 luôn, MS chính thức bỏ đứa con 10 năm của nó rồi ...