• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom CRMac ( Phong Cách Iphone)

vutuanvu

k nên nói như thế bạn ah,bạn đã làm được rom nào ngon chưa..tác giả rom này làm ra anh em nên góp í điểm nào được,điểm nào chưa được và nên cám ơn người ta để động viên bạn ahj..bạn nói vậy mình e rằng tác giả cũng chẳng muốn tiếp tục làm rom đóng góp cho dòng WIZARD nữa đâu...:(

thật sự mình cũng đang xàiban3 rom này mình thấy chạy rất ổn định ,kg hề bị lổi phần nào ít tốn pin,chạy mượt ,ram free như vậy là ổn rồi
nói như bạn này là đúng đó mình kg nên chê bay như vậy ,mình chỉ nên góp ý đọng viên tinh thần anh em,vì mình đã ở trên pdaviet này thì phải gắng bó như anh em với nhau như vậy mới cùng nhau học hỏi được bạn à
đây mình chỉ góp ý vậy thôi ,nếu thấy mình nói quá lời thì cho mình xin lổi

ghostonline

thật sự mình cũng đang xàiban3 rom này mình thấy chạy rất ổn định ,kg hề bị lổi phần nào ít tốn pin,chạy mượt ,ram free như vậy là ổn rồi
nói như bạn này là đúng đó mình kg nên chê bay như vậy ,mình chỉ nên góp ý đọng viên tinh thần anh em,vì mình đã ở trên pdaviet này thì phải gắng bó như anh em với nhau như vậy mới cùng nhau học hỏi được bạn à
đây mình chỉ góp ý vậy thôi ,nếu thấy mình nói quá lời thì cho mình xin lổi

Ờ...... đồng chí để ý lại chút nhé rom này không phải do các cooker của PDAViet build mà là rom của nước ngoài lol

myni18

bản CRMac 6.5 beta 2 chạy cực kỳ ổn định, Ram lúc nào cũng trên 23mb cả (6.5 mà)...chỉ 1 lỗi nhỏ là lâu lâu bị rớt sóng dù đã up radio bản mới nhất theo yêu cầu của tác giả (CRACKING) là 3.02

duytanltl

bản rom này sao ko thấy ai giới thiệu nua, link die hết rồi, bác nào úp lại được ko? em muốn thử qua, mod giúp em đi.