• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom của LG GM730

kasandra

Chào mọi người!
mình vừa được tặng 1 máy LG GM730 (Eigen) nghe nói dòng này cho phép nâng cấp lên WM6.5, vậy mình có thể download bản ROM mới này ở đâu?
Thêm nữa là làm sao để hardreset máy GM730, có bạn nào biết chỉ giúp mình với
Thanks all!
Nếu e có vi phạm gì thì xin các mod để cho e vài ngày.

chip31072008

bạn cho mình biết em này nghe nhạc như thế nào,chứ năng GPS co dùng được không

kasandra

bạn cho mình biết em này nghe nhạc như thế nào,chứ năng GPS co dùng được không

nghe nhạc to, hay hơn các dòng PDA khác, riêng chức năng GPS chỉ là A-GPS, không có chip GPS tích hợp như dòng Eten, Asus, HTC. mình đang chán vì máykhông có chức năng GPS nếu giờ có ai đổi hoặc mua chắc mình cũng gả luôn, máy chỉ được mỗi cái là đẹp thôi.

buithihuan

nghe nhạc to, hay hơn các dòng PDA khác, riêng chức năng GPS chỉ là A-GPS, không có chip GPS tích hợp như dòng Eten, Asus, HTC. mình đang chán vì máykhông có chức năng GPS nếu giờ có ai đổi hoặc mua chắc mình cũng gả luôn, máy chỉ được mỗi cái là đẹp thôi.

Posted via Mobile Device

khanhcfc

ai nói không có chip GPS ......không biết cứ nói linh tinh .......đang chạy ầm ầm đây này

leopnp

Em cũng thấy có chức năng GPS trong máy, mà Up room lên sao, có cần up không? Base của nó là 6.1. Cảm ơn các bác!

trungdangky

A-GPS cao cấp hơn GPS bạn à, ngoài khả năng định vị qua vệ tinh còn thêm định vị qua cham phát sóng BTS của nhà mạng

hp2hp2

cấp cứu!

ai nói không có chip GPS ......không biết cứ nói linh tinh .......đang chạy ầm ầm đây này
minh mới lấy con gm 730 ma không biết dung gps ntn. Bạn giúp mình nha. dt: 0975566668