• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][DEC.22]InsertCoin 4.0.2 IceCreamSandwich Sense 3.5 BEATS | EPIC

baxatuidauroi

Tình hình là bản rom chạy mượt nhưng có 1 số app ko tương thích,và có 1 hiện tượng là đôi lúc tắt màn hình thì máy bị treo lun. Ko bít có phải do máy mình có vấn đề ko nữa

baxatuidauroi

Hix lúc trước mình up bản Android Revolution HD 5.0.2 và radio của xda,sau đó mình dùng bản rom này và mình up lại firmware thì ko dc,trong bootloader hiện chữ LOCKED màu hồng,có cách nào giải quyết ko?

ntt2006

Hix lúc trước mình up bản Android Revolution HD 5.0.2 và radio của xda,sau đó mình dùng bản rom này và mình up lại firmware thì ko dc,trong bootloader hiện chữ LOCKED màu hồng,có cách nào giải quyết ko?

Khi bạn up firmwave của Rom này thì Hboot của bạn sẽ đổi thành 1.20.0000 và sẽ hiện chữ LOCKED, tuy nhiên không có vấn đề gì, bạn có thể UNLOCKED lại bootloader với HTCDev bình thường, mình đã thực hiện OK.

fellow

Mình xài bảnLeeDROiD SuperSensational 5.0.1 ICS và Revolution HD 5.0.2 sau khi up Radio_11.59.3504.00U_11.16.3504.16_M thì có hiện tượng reboot liên tục, hix đang ngồi mò cài lại hem biết khả thi hơn hem

ntt2006

Mình xài bảnLeeDROiD SuperSensational 5.0.1 ICS và Revolution HD 5.0.2 sau khi up Radio_11.59.3504.00U_11.16.3504.16_M thì có hiện tượng reboot liên tục, hix đang ngồi mò cài lại hem biết khả thi hơn hem

Mình thì cũng up radio giống bạn cho bản InsertCoin này nhưng không có hiện tượng tự reboot máy.

thexteen

Radio này bị lỗi đó bạn, ngoài reboot liên tục ra còn mất sóng nữa cơ
Máy mình hiện giờ đang cài 11.58 và rất ổn định

LinhKu

Chủ topic cho hỏi bản này có ăn pin ko,liệu kích hoạt 2 nhân có hao pin hơn là ko kich hoạt ko

panasonic2368

Chủ topic cho hỏi bản này có ăn pin ko,liệu kích hoạt 2 nhân có hao pin hơn là ko kich hoạt ko
Chắc chắn là hao pin hơn rồi bạn à, mình sạc đầy 100%, nghe gọi bt, lướt web ít mà chỉ dùng đc 1 ngày :|