• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0/AOSP][APR.9] OrDroid 2.0

blackdoor

Manager
Rebased to 1.53.401.2 - Thx mdeejay. có ý nghĩa j k bạn?

Tức là bản 1.7 này được làm trên cơ sở là ROM ship 1.53.401.2 của HTC Ville, nguồn base này là của thành viên mdeejay trên XDA.

joile

bản này beats hoạt đông ntn vậy mọi người cắm tai nghe k thấy beats

joile

Update chua ban co khac biet j nhieu k minh thay k khac la may van chua dc hoan chinh ve phan hoat dong. Online bang dt k viet tv dc moi ng thong cam

caothanhhai

Update chua ban co khac biet j nhieu k minh thay k khac la may van chua dc hoan chinh ve phan hoat dong. Online bang dt k viet tv dc moi ng thong cam

On bằng điện thoại cũng phải viết tiếng Việt. Tôi đang dùng dt đây
Nhắc bạn 1 lần thôi nhé

LinhKu

Bạn vui lòng dùng bàn phím Vietnamese IME nhé :D

dtoonia

Bản này dùng ngon đây,chỉ mỗi tội lỗi cái phần Bluetooth
Đang khoái cái Sense 4.0 này

soushas

xài go tieng viet đi
lên market mà down

a e cho hỏi sao mấy link bản mới này mình down k đc nhỉ

joile

cả 2 bản đều có update như nhau k biết chọn ai lần này up nhiều thứ nên chắc k thể bỏ qua được up mỗi ngày thế này k biết máy chịu được k?

tony7250i

em đàng xài bản v 1.7.0 thấy ổn lắm rồi, pin cực trâu, để standby từ sáng đến tối thử, sụt có 2% pin, không biết bản update v 1.7.1 với v 1.7.2 pin có tốt vậy không, hiện tại chưa up