• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][Mar 11] Sabsa Prime v15.0 | 4.0.4 | Full Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant

hacbaoklhh

Update v14.0 cho anh em nhé. Bên mình nghỉ Tết có mấy hôm mà đã có 2 phiên bản v13 & v14 :))

tksbro

anh em cho hỏi rom này có hiệu ứng thời tiết như của rom gốc không vậy???

htv3

Mình thấy dung lượng của file.zip này hơn 500m thì có cài được không vậy bác.Mình thấy rom system của máy 558m à.

nguyenhoayb

Cho mình hỏi bản v15 này âm thanh cuộc gọi có được cải thiện không vậy. Mình đang dùng bản v6.0 âm thanh chán quá, không được ấm

pvdang

rom sabsa prime v15.0

Cho mình hỏi bản v15 này âm thanh cuộc gọi có được cải thiện không vậy. Mình đang dùng bản v6.0 âm thanh chán quá, không được ấm

Trời!!!!!!!!! giờ này mà còn đang ở v6.0 hả trời

bedudon

Tớ dùng v15 và v16 thấy cũng ngon nhưng có vẻ hơi nặng và hao pin @@ không biết kiếm đâu ra rom nhẹ mà có sense đây @@

xuhao1605

Ứng dụng gì? Trong menu hả bạn? Khó hiểu quá.
có nghĩa là khi cài rom này máy minh ko có các ứng dụng ben trong đó chỉ có mỗi cái cài đặt thôi bạn có nick yahoo ko mình nc cho dễ của mình la "tuetvoikhicoem1605@yahoo.com" thanks

Chỉnh sửa cuối:

xuhao1605

Chủ thread đó lâu ko online rồi. các bản v6,7 đều mình post rồi nhờ MOD di chuyển lên trang 1 như thế bất tiện lắm vì ko update liên tục đc.
Từ bản v8.0 là sense 4.1 mình sẽ làm thread mới để tiện update cho anh em :D
bạn ơi mình mơi dùng htc dhd mới root để uprom mình up luôn rom v16 này luôn đc ko thế thanks

venusian

Moderator
bạn ơi mình mơi dùng htc dhd mới root để uprom mình up luôn rom v16 này luôn đc ko thế thanks

Bạn cần có những thứ sau để up ddc Rom này.
Máy đã đc S-Off (hoặc unlock bootloader) , Cài Recovery bạn nên dùng 4EXT Recovery Touch cho ổn định hơn.
Nếu máy bạn đáp ứng đc hai điều kiện trên thì bạn up đc Rom này.

xuhao1605

Bạn cần có những thứ sau để up ddc Rom này.
Máy đã đc S-Off (hoặc unlock bootloader) , Cài Recovery bạn nên dùng 4EXT Recovery Touch cho ổn định hơn.
Nếu máy bạn đáp ứng đc hai điều kiện trên thì bạn up đc Rom này.
mình đã làm xong hết rùi chỉ uprom thôi nhưng up bản v16 nay luôn hả hay úp bản nào trc ko