• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM MIUI VIỆT HÓA BỞI ancola66 PDAVIET _v1.12.2_Beta1(Cập nhật 15/12/2011)

buiducphuc123

bác ancoda ơi! có giúp dùm em .em dùng DHD em rất thích rom miui nhưng những rom miui không có ngôn ngữ việt.em rất mún dùng em muốn dùng tiếng việt để dễ sử dụng hơn.bác có thể giúp em việt hoá giúp em 1 rom miui mới nhất đc không ạ! hoặc pack việt hoá để cài cũng đc mong bác giúp đỡ em cảm ơn bác rất nhiều

ancola66

Super V.I.P
bác ancoda ơi! có giúp dùm em .em dùng DHD em rất thích rom miui nhưng những rom miui không có ngôn ngữ việt.em rất mún dùng em muốn dùng tiếng việt để dễ sử dụng hơn.bác có thể giúp em việt hoá giúp em 1 rom miui mới nhất đc không ạ! hoặc pack việt hoá để cài cũng đc mong bác giúp đỡ em cảm ơn bác rất nhiều
OK thoai, để cuối tuần đợi bản update thứ sáu rồi làm, nhưng mình không có DHD để test (Chủ yếu để test xem có ứng dụng nào sau khi Việt hóa bị FC thôi):-?

KimUyLong

Cho đến tận bây giờ thì MiuI cho CDMA vẫn chưa thể xem phim + chụp ảnh 3D. Thì có hy vọng gì cho GSM sớm có chức năng này không bác Ân :mad:)
_ Như hồi đó ông cậu có nói "E3D nổi trội là nhờ quay phim, chụp ảnh 3D. Bỏ ra gần chục tr mua cái dt về rồi lại up rom giống ih chang iphone (iphone theme,sở thích nó thế :mad:)) bỏ luôn cái khả năng quay phim, chụp ảnh 3D thì thà giữ lại con DHD sài chứ mua 3D làm gì. Câu nói này cứ canh cánh trong lòng 8-|

ancola66

Super V.I.P
desire hd em thấy có bản mới rồi bác .ver 1.12.26 híc
ROM MIUI update hằng tuần vào thứ 6. Bản bạn bảo nó là .
1.12.16 chứ không phải là 1.12.26 >>> Bản ra ngày mai sẽ là 1.12.23 ( Ngày 23 tháng 12 năm 2011)
Yahoo của mình thì như nick thôi nhưng mình lười online lắm:p

buiducphuc123

bác cho em số đt nếu bác có rom nháy máy em 1 cái hihi.à bác ơi bác biết tạo ãnh khởi động không hi