• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom mới cho Atom Exec bên XDA

mrducbao

Mình sẽ làm chuột bạch và cho ý kiến!

Thank you very much mapbuidoi!

mrducbao

Chết thật!
Bản này mình đã up thử cách đây 1 tuần rồi và vì nó không ổn định nên mình lại chuyển về Manila 2D của Tjs bên XDA.
Thật ra là vì hôm up thử mình không để ý lắm đến ROM version, hôm nay up xong nhìn thì Ồ! chính là bản hôm nọ mình đã up và dùng thử...:D

Đấy là ý kiến riêng của mình!

Dẫu sao cũng rất trân trọng mapbuidoi.

Regards

mapbuidoi

Chết thật!
Bản này mình đã up thử cách đây 1 tuần rồi và vì nó không ổn định nên mình lại chuyển về Manila 2D của Tjs bên XDA.
Thật ra là vì hôm up thử mình không để ý lắm đến ROM version, hôm nay up xong nhìn thì Ồ! chính là bản hôm nọ mình đã up và dùng thử...:D

Regards

mình nghĩ cũng on định đấy tốc độ ổn định. Nhưng phải gỡ bõ một số tính năng, nap pp lên 6M ok thôi
:) ác một nỗi ko cài dc font tếng việt

mrducbao

vuquang

Chết thật!

Regards

cái thằng này up rồi mà còn ko nhớ, hôm đó mi còn khoe với ta cơ mà, song rồi lại chuyển về 6.1 còn gì. hehehehe! nhưng a khen chú vì tinh thần chuột bạch=))

mrducbao

cái thằng này up rồi mà còn ko nhớ, hôm đó mi còn khoe với ta cơ mà, song rồi lại chuyển về 6.1 còn gì. hehehehe! nhưng a khen chú vì tinh thần chuột bạch=))

:D =)) =)) =)) :((

mapbuidoi

Mình thấy bản này cũng ổn
chạy cũng nhẹ
Sau khi vào nó intall thì cance hết.
Sao đó nó tự reboot lại vào win mình thấy cũng ok. Đang vọc mà
Các tính năng khắc phục lỗi cũng nhiều ví dụ.
Nghe được bằng tai nghe BT
WIFI nhanh
Vuốt khá nhẹ nhàng.
Nói chung ổn.
Lỗi thì 1 hay 2 cái lặt vặt chả đáng kể.
yếu điểm của nó hơi chậm 1 chút so với 6.1 :p