• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM mới cho Glofiish DX900

thanhetel

bản này em gọi liên tục 4 cuộc gọi = 125 phút và một số cuộc gọi khác mà từ sáng đến 12h đêm pin báo còn 15% thế là quá tốt với em rồi.

binhhue

bản này em gọi liên tục 4 cuộc gọi = 125 phút và một số cuộc gọi khác mà từ sáng đến 12h đêm pin báo còn 15% thế là quá tốt với em rồi.

4 cuộc gọi = 125phút, vậy một cuộc gần 30 phút phải không bác, còn các phần mềm khác chạy có ổn định không bác, e cũng đang dùng một con xài trung bình gọi nghe 10 cuộc( mỗi cuộc từ 1 - 2 phút) cũng chỉ dùng được 1,5 ngày thôi.:p

thanhetel

4 cuộc gọi = 125phút, vậy một cuộc gần 30 phút phải không bác, còn các phần mềm khác chạy có ổn định không bác, e cũng đang dùng một con xài trung bình gọi nghe 10 cuộc( mỗi cuộc từ 1 - 2 phút) cũng chỉ dùng được 1,5 ngày thôi.:p
các phần mềm khác hoạt động tốt tuy nhiên mình không dùng wifi và các phần giải trí khác (bận công việc chỉ dùng chức năng nghe gọi là chính)

ngo_hn

Member

Chà nghe nản quá nhỉ, trong khi mình mỗi ngày có khoảng 50-60 cuộc đi và đến, có cuộc cũng phải tầm 15-20 phút thì chắc pin kg chịu nổi hết ngày mất. Thế này có lẽ phải tìm em khác vậy!