• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] MUIU, giới thiệu, giúp đỡ về MIUI

TaQuangDuc

lỗi font thì bạn chuyển về theme mặc định của ROM xem sao. Theme sẽ tự động thay đổi bộ font hiển thị để phù hợp với theme mà ;)

kutamitsu

bạn dùng mặc định hay có cài thêm launche nào ko, có xài livewall ko?

TaQuangDuc

nói chung mình dùng bình thường, có nghe nhạc và chơi game (15-20' game mỗi ngày) thì dùng cũng 2 ngày, không xài live wallpaper, launcher miui mặc định, đang cân nhắc lên 12.30

kutamitsu

bản nào cung wip dữ liệu hết, bạn dùng rom mui sẽ quen thôi, rom này có ứng dụng sao lưu rất nhanh chóng và thuận tiện, mỗi lần uprom bạn cứ back up ứng dụng mình đã cài lại, sau đó up rom xong lại restore lại là xong.
Ko biết bao h bản ÍC 4.03 mới hoàn thành nhỉ, thèm bánh kem quá hu hu

kutamitsu

bạn đang cài rom mui hay rom nào? pm yahoo banhbao.chinsu mình nói chuyện cho dễ

namhungphong

bản nào cung wip dữ liệu hết, bạn dùng rom mui sẽ quen thôi, rom này có ứng dụng sao lưu rất nhanh chóng và thuận tiện, mỗi lần uprom bạn cứ back up ứng dụng mình đã cài lại, sau đó up rom xong lại restore lại là xong.
Ko biết bao h bản ÍC 4.03 mới hoàn thành nhỉ, thèm bánh kem quá hu hu
mình đã up bản của bạn nhưng không biét vào đâu để cài ra tiếng việt bạn ah, chỉ giúp mình với

kutamitsu

rom có sẵn tiếng việt mình chỉ bạn ấy rồi.
Mình có cái này hỏi các bạn, các bạn xài ứng dụng nào để thiết lập giờ cho cuộc gọi. Mình dùng gói 10 phút nội mạng free. Thử call time pro free trên market thì ko tương thích rom này. Có bạn nào dùng rom mui xài ứng dụng thiết lập giờ cho cuộc gọi chưa?

TaQuangDuc

rom có sẵn tiếng việt mình chỉ bạn ấy rồi.
Mình có cái này hỏi các bạn, các bạn xài ứng dụng nào để thiết lập giờ cho cuộc gọi. Mình dùng gói 10 phút nội mạng free. Thử call time pro free trên market thì ko tương thích rom này. Có bạn nào dùng rom mui xài ứng dụng thiết lập giờ cho cuộc gọi chưa?
....
cái này
....
....
....
chơi quá!
;;)

hay là ... dùng tai nghe... cho dễ nhìn, dễ dập đt?!