• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Sebastiaan15's Runny AIO V6.0.7 Special Edition[Sense 3.5][2.3.5] Cách Up

MrLeez

Cho mình hỏi bước 4, phân vùng SD thực hiện trong máy hay bootloader? Trong bootloader tìm không thấy?

AquaSta

Moderator
Cho mình hỏi bước 4, phân vùng SD thực hiện trong máy hay bootloader? Trong bootloader tìm không thấy?
Trong bài viết đầu bác chủ thớt có hướng dẫn đó, tuy nhiên lưu ý là convert từ ext2 -> ext3 thì ok nhưng convert từ ext3->ext4 báo ok nhưng có thể vẫn không thành ext4 mà vẫn là ext3. Cách tốt nhất là dùng chương trình Partition Wizard Home Edition trên máy tính để chia sd và tạo luôn ext4

khanhkhanhtran

cuu voi

sao minh up de hoan thanh roi ma sao mo nguon len khong dc may chi hien chu X thoi ak, doi rat la lau ma van kg len nua

Koreass

Rom này chạy được, nhưng phải remove khá nhiều ứng dụng đi kèm thì mới mượt được.
Vấn đề nữa là Rom này nếu chụp ảnh bật hoặc để auto flash thì sẽ bị xanh ảnh sau khi chụp, tắt flash thì bình thường nhưng không chụp trong nhà được vì tối. :|