• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][★Sense 3.5★][12 Jan]RCMix 3.5 v7.0 ( Nhanh và mượt )

choigan

bạn bị sao vậy,khi up rom này là không được up firmware 3.24,bạn phải up firm 3.12 hoặc 1.7 thì mới up được rom này

Các bác cho hỏi máy tôi nếu đang hboot 1.18 thì có cần cài firmware về 1.17 hay 3.12 mới cài được ROM này ko? hay hboot 1.18 cũng chạy được

pnt_love_cty

Bạn tắt máy rồi thào pin, lắp lại pin rồi khởi động lại xem.

em tháo pin nãy giờ vẫn không được bác ạ, máy phần wipe trong recovery em bấm vào nó lại hiện error không wipe được, em dùng file zip fullwipe cũng báo error em đổi sang file Android_Revolution_HD_Super_Wipe_Sensation rồi up rom mấy vẫn vậy up rom xong khởi động lại là vào recovery

venusian

Moderator
em tháo pin nãy giờ vẫn không được bác ạ, máy phần wipe trong recovery em bấm vào nó lại hiện error không wipe được, em dùng file zip fullwipe cũng báo error em đổi sang file Android_Revolution_HD_Super_Wipe_Sensation rồi up rom mấy vẫn vậy up rom xong khởi động lại là vào recovery

Full Wipe mà lỗi thì một là file.zip đó bạn chép vào bị lỗi. Hai là cái thẻ của bạn đang có bệnh rồi :D
Bạn thử chép lại file.zip hoặc fomat lại thẻ đi. Mình cũng đã từng bị lỗi thẻ như vậy.

pnt_love_cty

Full Wipe mà lỗi thì một là file.zip đó bạn chép vào bị lỗi. Hai là cái thẻ của bạn đang có bệnh rồi :D
Bạn thử chép lại file.zip hoặc fomat lại thẻ đi. Mình cũng đã từng bị lỗi thẻ như vậy.

em down file fullwipe cũng bị vậy, em format luôn 2 thẻ rồi vẫn vậy, ak máy em bị đổi hboot sang 1.17.1111 có phải đây nguyên nhân không bác, em nên up lại bản ship t-mobile không, bác cho em xin link ship với em down trên filefactory, shipped-roms kéo 5h đến giờ mới được 70%

hamaianhnhi

bản này có xài dc cho HD2 thường hok máy bro ???? chắc up xong nặng wa chạy hok nổi wa >"<

fantasies

bản này có xài dc cho HD2 thường hok máy bro ???? chắc up xong nặng wa chạy hok nổi wa >"<
her her ... up đi...rồi đập đầu zoo tường rồi ngất đi

truongdbdb

Sao mình tải rom này về không đc nhỉ, bác nào có bản V7.0 up lên media cho mjnh xin với nhé

Chỉnh sửa cuối:

Spinner

Bản này mình up lên thấy có lỗi camera khi chụp ở size lớn nhất, app bị treo và ảnh không ghi lại được...

LinhKu

Bản này mình up lên thấy có lỗi camera khi chụp ở size lớn nhất, app bị treo và ảnh không ghi lại được...

bản Bliss Rosie 3.5 này vẫn chưa được ổn định hết bạn ạ,và có vẻ tác giả đã ngừng build rom này :|

thaingocduan

mình up đi up lại nhiều bản rom cuối cùng vẫn up rom này .sau khi sự dụng 1 ngày mới biết giá trị thực sự của nó .lỗi camera thì khởi động lại 1 đến 2 lần là hết.