• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom UNI build mới nhất 20815 WAW

HungUTD

hình như bản rom này có giao diện WM7 thì phải
không biết có ai thử chưa xin cho ý kiến nhé

XuanTruong

Super V.I.P
Giới thiệu Rom mà không có một tấm hình minh họa là sao nhỉ? Chủ Topic nên bổ xung vào nhé!;;):(

nhattuong

Active Member
Link die rồi bạn ơi, giới thiệu rom gì mà sơ xài thế. Bạn cập nhật lại để anh em test thử nhé. Cám ơn nhiều

tuana

không dùng được cho G4 thi phải .Up xong không thẻ khởi động được.lai quay lai. TML 8.2

Tungt14

bản rom này đẹp quá. Nhưng toàn tiếng china. Ko hiểu gì hết.Ko biết có bản nào tương tự như thế này mà là tiếng Anh ko nhỉ?

LuongQuang

Super V.I.P
Theo DFT thì đây là fake build (Hex edit) :-?

Chủ Topic khi giới thiệu cũng nên nêu rõ ít nhất là ngôn ngữ nhé, Rom Tiếng Trung up xong lại không biết sử dụng, mất công! :((

connguab

mình nghĩ mọi ng sẽ bik nên mình k ghi rõ ra đó mà, hihihih....
Hum wa đi làm về mệt we nên up lên xong đi ngủ lun, công việc mí bữa ni hơi nhìu nên chưa up thử, bạn nào up rồi thì cho mọi ng vài nhận xét nhé
Link vẫn tải đc bình thường nhé các bạn, chắc tại các bạn hem bik tải thôi, hihihih.....

nhattuong

Active Member
mình nghĩ mọi ng sẽ bik nên mình k ghi rõ ra đó mà, hihihih....
Hum wa đi làm về mệt we nên up lên xong đi ngủ lun, công việc mí bữa ni hơi nhìu nên chưa up thử, bạn nào up rồi thì cho mọi ng vài nhận xét nhé
Link vẫn tải đc bình thường nhé các bạn, chắc tại các bạn hem bik tải thôi, hihihih.....
Tui biết tiếng nhật mà chưa am hiểu thấu chinese kanji.lần sau you cẩn thận post bài...you là vipmem đó...nên nhớ nhé,....hãy cố gắng xay dựng forum ...ok ?

Chỉnh sửa cuối:

VNInt

Build của bản ROM này là fake đó, tuy nhiên giao diện và các biểu tượng rất đẹp.

connguab

you đánh trống rồi để người ta la làng...cụ thể là tui biết tiếng nhật mà chưa am hiểu thấu chinese kạni nên chưa dám nói nè...lần sau you cẩn thận post bài...you là vipmem đó...nên nhớ nhé,....hãy cố gắng xay dựng forum ...ok ?

bạn nói hơi wa đấy, mình cũng chỉ sưu tầm rùi gởi lên cho mọi ng cùng tham khảo, nếu bạn k thik thì thôi, k nên nói như zị nhé

Thrall

you đánh trống rồi để người ta la làng...cụ thể là tui biết tiếng nhật mà chưa am hiểu thấu chinese kạni nên chưa dám nói nè...lần sau you cẩn thận post bài...you là vipmem đó...nên nhớ nhé,....hãy cố gắng xay dựng forum ...ok ?
Anh em có thông tin về built mới thì mừng quá đi:)), Up lên để mọi người cũng biết mà UP thử, ai thử rùi thì đưa thông tin=D>, bác cứ nặng nề quá:-??

PhamQuang

Manager
Theo DFT thì đây là fake build (Hex edit) :-?

Chủ Topic khi giới thiệu cũng nên nêu rõ ít nhất là ngôn ngữ nhé, Rom Tiếng Trung up xong lại không biết sử dụng, mất công! :((

- Thứ nhất là ROM tiếng Trung
- Thứ 2 là tên Build này thì có thuộc hệ thống Build beta và đây là Build fake lên số mà thôi.
ROM lại bị khóa nên không đáng để quan tâm thử, mất thời gian.

connguab

Cháu chào bác Quang !
Lâu lắm rùi cháu hem đc gặp bác, bác vẫn khỏe và zui zẻ như ngày nào chứ ạ , cháu bik chắc là như zị mà, hihihi ???
Bác Quang ơi, sao lâu rùi bác k buil Rom mới cho cháu và mọi ng dùng ké ạ, hihihi,
Còn bản Rom nì, cháu thấy mới tinh bên xda nên up lên cho mọi ng vọc thử