• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][WIP][DEV][17 Feb] OpenSensation | CyanogenMod 9

soushas

thank nhé. nhưng mà sau khi vào kt ở phần mã số phiên bản xây dựng vẫn là 3.24???. có yaho cho em xin phát nc giao lưu với :D

k có gì bác :))
yh em: o0_s0.s4d_0o em sn 89 cho bác tiện xưng hô :p
đúng bản 3.25 rồi đó
vì em còn down cả 3.24 vs 3.12 và 1.17 về phòng thủ mà :D
vs cả cài xong em vào recovery nó là touch recovery luôn :p
bản cũ vẫn CWM thôi

soushas

ủa sao mình load rom .... nó báo có 135.98m là sao bro ?

đúng rồi đó bác
bản này nguyên bản rom 4. thôi
nó loại bỏ hết các thứ của HTC đi rồi chỉ giữ cái frame worrk thôi nên nhẹ tênh ^^

soushas

bản 4. sense less đầu tiên thấy mục gọi ngon ^^
chức nặng gọi và nhắn tin đẹp và tiện ^^
mấy bản khác toàn khi vào danh bạ ấn vào gửi tin nhắn ra box mới toanh k có số người nhận định sẵn =.=
bản này đã có :D
hình lúc gọi cũng đẹp hơn :D
chuẩn 4.
dùng Cam của con này vẫn hơi khó chút
bác nào có PM quay video khác thì cho xin luôn nhé

soushas

àh nó có cái lỗi
là trong phần chọn battery style sao mình chọn percenate mà nó k hiện gì nhỉ
chọn hide cũng k thấy hide đi :|

banxaydung

Ko biết các bạn thế nào chứ, mình rất ghét cái Vol wake, nhiều khi rất bất tiện, để trong túi quần chạm vào hay vô ý chạm vào là sáng màn hình, tốt nhất cứ chơi trò truyền thống :D

soushas

Ko biết các bạn thế nào chứ, mình rất ghét cái Vol wake, nhiều khi rất bất tiện, để trong túi quần chạm vào hay vô ý chạm vào là sáng màn hình, tốt nhất cứ chơi trò truyền thống :D

chắc túi bác bé quá :D
túi em to
nhét tẹt
chẳng bao h bị chạm như bác của :p

LinhKu

Mình rất thích cái đấy,đỡ phải với tay để ấn nút power,nút volume rất vừa tầm với ngón cái để cầm máy :D

ferick

bản này công nhận nhẹ thật, nên cảm giác rất mượt nhưng thiếu nhiều tuỳ chọn như lật úp đt để mở loa ngoài khi gọi, nhấc máy lên khi có ng gọi thì chuông sẽ bé đi và 1 số tuỳ chọn khác, và ko có phần music để nghe nhạc. túm lại rom rất ngon và mượt nhưng phần setting hơi nghèo.

soushas

bản này công nhận nhẹ thật, nên cảm giác rất mượt nhưng thiếu nhiều tuỳ chọn như lật úp đt để mở loa ngoài khi gọi, nhấc máy lên khi có ng gọi thì chuông sẽ bé đi và 1 số tuỳ chọn khác, và ko có phần music để nghe nhạc. túm lại rom rất ngon và mượt nhưng phần setting hơi nghèo.

cái bác nói là của HTC Nó tích hợp vào rom ICS thôi
cái này là ICS nguyên bản đương nhiên k có
music thì có mà bác :|
hình cái loa đó thôi
nó có cả cái DSP manager quản lí âm thanh khá chuyên nghiệp đó

ferick

cái bác nói là của HTC Nó tích hợp vào rom ICS thôi
cái này là ICS nguyên bản đương nhiên k có
music thì có mà bác :|
hình cái loa đó thôi
nó có cả cái DSP manager quản lí âm thanh khá chuyên nghiệp đó

hơ, mắt mũi mình kiểu j k biết, dòm mãi k thấy. bản này nói chung là ngon nhưng cá nhân mình vẫn thik thêm đc mấy tùy chọn kia thì ngon biết mấy.

soushas

hơ, mắt mũi mình kiểu j k biết, dòm mãi k thấy. bản này nói chung là ngon nhưng cá nhân mình vẫn thik thêm đc mấy tùy chọn kia thì ngon biết mấy.

rom này tốt phết đấy
nhưng đang test chạy video bị giật giật lỗi lỗi
k beiets tại sao

ferick

cái ấn volum để mở máy ấy có thể cài đặt thêm bên ngoài với nhưng bản rom k hỗ trợ ko các bro

soushas

cái ấn volum để mở máy ấy có thể cài đặt thêm bên ngoài với nhưng bản rom k hỗ trợ ko các bro

bản rom này đã có sẵn bên trong máy rồi
bác hỏi ở 1 2pic thôi k nên hỏi ở nhiều nơi như vậy
có thể cài đc đó bác
tìm mấy bản tweak bên xda bác nhé