• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WIZARD VISTA Build 19212

Mr_PDA

help help. rom này có nhìu cái em hem dùng đến quá, pro nào có bản CLEAN thì cho e link down với
ROM NÀY CHẠY RẤT NHANH VÌ PP 6MB, OMAP CLOCK EM ĐỂ 252 CHẠY PHÊ LÉM, KO NÓNG MÁY TÍ NÈO :))
RIÊNG CÁI EM GHÉT NHẤT LÀ CÁI TOUCH FLO, KHÓ VUỐT LÉM. NHƯNG MÀ UNABLE NÓ XONG CÀI FTOUCHFLO VÀO THÌ CHẠY NGON THẾ, VUỐT PHÊ VÀ NHẠY LÉM ^^
NÓI CHUNG LÀ ROM CHẠY ÍT BỊ ĐƠ LẮM, EM DÙNG GẦN CẢ THÁNG NAY MÀ ĐƠ CÓ 2 HAY 3 LẦN GÌ ĐÓ. CÀI THÊM SOFTWARES MÀ DÙNG VẪN NGON. nÓI CHUNG LÀ ROM NÀY DÙNG RẤT ỔN, CÁC BÁC NÊN FLASH ĐI . RECOMMENDED ROM :))

won

Các bác thấy Bluetooth xài thế nào, mình dùng lúc đc lúc ko, bực we'. có ai có fix hem ?

nongdanb

bác hongkong ơi cho em hỏi cái
bản này co khác gi với bản vita
19213full ko?ko biết thế nào chư
thấy cải thiện vấn đề về pin với
lại RAM fee 29-31 là em thích rồi
đang online bằng mobile ko tiên
daoloat về test thư nhưng cũng cam
ơn bác thanhk:D:D

hector

nó khac nhau cái đít 212 với 213 đó bạn!xip khác nhau còn tốc độ thì tùy bạn nhận xét!

ducdiep

cac bac oi, sao em dung ban ROM nay thi gui file bang Bluetooth thi duoc con nhan file qua Bluetooth lai khong duoc.Mong cac bac chi giup

thomap

có hiện thông báo gì kg? nếu thông báo có liên quan đến OBEX thì bác vào CM chọn beam on là ok.