• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.0 CHO XDA O2 Stealth

bathazar

Mình thấy mấy máy xài bản Romm WM6 có cái đồng hồ số to đùng trên màn hình. Không biết cái này phải cài vô hay bản ROM nó có sẵn vậy. Mình up lên WM6.0 mà ko thấy. Nếu cài thêm chỉ giúp mình phần mềm tên gì với. Thanks
Cái này bạn phải cài HTC Home Plus. Chi tiết bạn tìm lấy nhé
đành chờ bản full vậy ^~^
Bản full thì ... chưa biết đến bao giờ. Nếu an toàn thì dùng Original ROM có lẽ là tốt nhất.

CaoHungVN

Hôm nay em vừa thử bản WM6 Chinese hoàn toàn thấy tuyệt vời, tốc độ rất đỉnh, nhanh mượt kinh khủng, tiếc cái toàn chữ tàu nên xài cũng hơi oải... thử tiếp bản Beta4 thì chậm quá nên lại quay về WM5 vậy hic hic, thèm cái WM6 China mà có tiếng Anh quá trì hic hic

beckham

Bạn CaoHungVn ơi! Cho mình xin ROM WM6 china di, mình đang cần nó, thanks

nima1984

mấy bác ơi,sao e up rom Wm6 beta 4 cho O2 stealth thì ko bắn bluetooth dc và ko coi hình dc:((.giup' e với:(,hiccxx

longnick

bạn coi lại xem phần beam bạn đã đánh dấu là recive all beam chưa?
Nếu chưa đánh dấu thì cũng ko sử dụng Bluetooth được đâu
Chúc bạn thành công

thanhhieust

các pác ơi cho mình hỏi đã có bản rom nào có wifi luôn chưa vậy nếu có cho mình xin nhé cám ơn các bác nhiều

duyquehan

bản Rom nào cũng có WIFI hết mà, nếu như không có chắc máy của bạn bị gì rồi./.

duyquehan

mấy cái bản ROM WM6 điều bị lỗi hết á, có cái bị lỗi ít có cái lỗi nhiều, cái chạy ngon nhất của WM6 bây giờ là bản ROM(Release O2 XDA STEALTH WM6.1 Build 19199 Core Updated 26 Feb 08 )nhưng vẫn bị một vài lỗi nho nhỏ. các bác ráng chờ bản ROM sau chắc sẽ hoàn chỉnh hơn./.

Bossvn

Ai Cứu mình với! Mình vừa up rom down từ đây về thì máy đen thui! Không khởi động được. Cho dù format bằng phím nóng cũng vô phương! (copy rom vào thẻ nhớ 2G, tắt máy, khởi động lại bằng 3 phím up rom, "Gọi", "Hủy Gọi", "nguồn"). Buồn quá giờ con O2 thành cục kê rồi!

dhshoangsonvn

Ai Cứu mình với! Mình vừa up rom down từ đây về thì máy đen thui! Không khởi động được. Cho dù format bằng phím nóng cũng vô phương! (copy rom vào thẻ nhớ 2G, tắt máy, khởi động lại bằng 3 phím up rom, "Gọi", "Hủy Gọi", "nguồn"). Buồn quá giờ con O2 thành cục kê rồi!
bác cho mình xin cái rom do với mình không bit cách nào để có file *.nb0 cả. cảm ơn nhe. danghoangsonvn@yahoo.com

LETINH2569

CHO MÌNH XIN BẢN ROM WM6 CHO DÒNG O2 STEALTH ĐI, MÌNH DOWN MẤY LINK TRÊN HOÀI KHÔNG ĐƯỢC