• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CE OS 5.2.19199 (Build 19199.1.0.0 PV DVH)

Status
Không mở trả lời sau này.

hector

hic BA nhiều rom mới quá ta!chuyển sang em S nhỏ nhưng mà ít rom để úp quá !kô như S to ngày nào cũng có để up!mod HÀ làm ăn nhộn nhịp nhỉ!hihi!cac bản rom này đẹp thiệt!

glloveyou

Bác dvha79 ơi , link down room (Đã hoàn thành xong bản ROM CE OS 5.2.19199 Build 19199.1.0.0 PV DVH
Phiên bản 6.01.02(02) với giao diện vô cùng rực rỡ do VIP TaQuangDuc thiết kế ) bị die rồi . Bác vui lòng up lại lên hộ em cái :(

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Bác dvha79 ơi , link down room (Đã hoàn thành xong bản ROM CE OS 5.2.19199 Build 19199.1.0.0 PV DVH
Phiên bản 6.01.02(02) với giao diện vô cùng rực rỡ do VIP TaQuangDuc thiết kế ) bị die rồi . Bác vui lòng up lại lên hộ em cái :(

Đã FIX lại link rồi bạn nhé :p

Cảm ơn bạn VIP Sirkojiro

Chỉnh sửa cuối:

kaka_86

Anh Hà ơi..anh có thể Buil Rom mà Font Chữ không bị nhòe không.như thế sẽ đẹp hơn nhiều...

habubi

Anh Hà ơi..anh có thể Buil Rom mà Font Chữ không bị nhòe không.như thế sẽ đẹp hơn nhiều...

Font trong phần nào bị nhòe vậy. Bạn chụp hình rồi đưa lên cái.

kaka_86

nó không phải nhòe hẳn chữ anh ạ.tức là chữ không rõ nét như bản rom cua anh Hoangdat_víta.anh xem mấy hình anh Hà chụp pót lên giới thiệu rom ý.thanks anh

Dvha79_ddt

Super V.I.P
nó không phải nhòe hẳn chữ anh ạ.tức là chữ không rõ nét như bản rom cua anh Hoangdat_víta.anh xem mấy hình anh Hà chụp pót lên giới thiệu rom ý.thanks anh

Bạn vào Setting -> System -> Screen -> ClearType

Bỏ chọn "Enable ClearType" nhé
Chúc vui :p

kaka_86

ah..đúng rồi...thế ROM mới Đỉnh chứ.^^.em gà quá...mà anh HÀ ơi..có RADIO 1.18 rồi hả anh.em đang dùng 1.15 nhưng thấy bảo 1.18 sóng khỏe hơn thì phải..Nếu có cho em Link down nhé...Thanks anh..^^

Hoangdat_vista

ah..đúng rồi...thế ROM mới Đỉnh chứ.^^.em gà quá...mà anh HÀ ơi..có RADIO 1.18 rồi hả anh.em đang dùng 1.15 nhưng thấy bảo 1.18 sóng khỏe hơn thì phải..Nếu có cho em Link down nhé...Thanks anh..^^

Số to chưa chắc đã tốt, mình thấy dùng 1.15 quá ổn rồi

tnchien2000

Bác dvha79 sao bản ROM 4 lại bỏ đi office 6.1, vậy muốn cài ngoài thì tải ở đâu hả bác. xin cho linkdown office 6.1. cám ơn bác dvha79 nhiều, chúc bác thành công.

Hãy dùng chức năng tìm kiếm của forum

Last edited by a moderator:

heeun

thank pác em rất thích

sao em ko thấy link đâu vậy mong bác chỉ giúp nhé

sao em ko thấy link đâu vậy mấy anh

mong mấy pac giúp em với em ko thấy link đâu cả

thank pac em co link roài

hic củng chưa có link nửa chán

THANK PÁC em rất thích bảng rom này

Last edited by a moderator:
Status