• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][WWE][WM 6.5][Jun 21]Geranium 1.0[CE OS 21815][Build 21815.5.0.50][NEW]

ltrhai

Tôi thấy trong 4R Developers có bản Rom này rất hay, phù họp với những ai có ý định dùng rom sạch, tự cài lấy các phần mềm ưa thích. Các bạn thử tham khảo xem, tôi đang dùng thử bản này, chưa có lỗi nào cả, đáp ứng được các yêu cầu của bản thân, nhạc chuông có thể dùng được bằng nhạc MIDI.
Link tham khảo.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=528705

binhhdda

Đang dùng ROM này cảm giác ngon hơn 1 số ROM khách đã cài :). Các bác thử dùng xem!

bsnk

Tuyệt vời. Rom này chạy mượt nhất trong các rom 6.5 tôi từng cài. Thêm các phần mềm theo ý mình nên rất gọn. KHi dùng ram chỉ chiếm trong khoảng trên dưới 40%. Chỉ có một vấn đề là không thể nào cài được HTX audio manager, tôi đã thử cài nhiều bản khác nhau nhưng không được cái nào. Bạn nào cài thành công cái audio manager này thì cho biết nhé.

Nemmatlanh

ROM CÔNG NHẬN CHẠY MƯỢT THẬT,NHƯNG KHÔNG HIỂU SAO ĐÃ TÍCH HỢP CẢ SQL 3.5 VÀ NETCF3.5 RỒI MÀ KHÔNG CÀI ĐƯỢC BEJIVE IM ĐỂ CHÁT :D,NHƯNG BẢN ROM NÀY RẤT ĐÁNG ĐỂ TEST