• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][X Series] Virtuous S4X [Sense 4.0 Android 4.0.3]

hehe_mc

Chém dưa bị giật, out từ ứng dụng ra bị lỗi hiển thị shortcut của app. Đc cái 0 add block nên xem ảnh xiếc thải mái ^^

LinhKu

Hi e thấy dùng cũng ổn rồi,dùng rom này vẫn chơi dc PS12 đá bóng là ok rùi,đang đợi bản build 3 nữa là ok rùi

LinhKu

Hic,máy tính nhà mình đang hỏng ko update được,à soushas ơi mình chỉ cách làm lại file zip nè,mình dải nén file zip rom ra,rùi chỉnh sửa theo ý mình,rùi click chuột phải tạo 1 file zip mới,rùi mở file zip đó lên và kéo thả cái foder của rom ấy vào là được,hic máy tính nhà bị hỏng màn hình nên nói ngắn gọn được thế thui,đang online bằng dt nè

ntt2006

Bản Build 3 này bên XDA nhiều người kêu lỗi quá nên chưa up thử, xài bản build 2 vậy.

LinhKu

Đã test build 3,có được tiến triển hơn ở chỗ chơi game,chơi dc full màn hình,ko như ở build 2 :D

hehe_mc

A đang test build 3 tàu, ít dung lượng hơn. Có tiếng anh. Để ngon thì up cho a e

caothanhhai

Tớ dùng thử tất cả cả rồi Sense 3.5, Sense 3.6 rồi Sense 4 cân nhắc chán vẫn thấy không bằng 2.3.4 dùng Sense 3.0 ????

Lên 4.0 thấy bất tiện khá nhiều : Tự dưng bên phải chuyển sang bên trái - chẳng biết để làm gì
Dial pad thì bé đi
Duyệt Web (đặc biệt trang Dantri ) không room được ??? ( tớ thử Android 3.0 android 4.0 - có mỗi 2.3 là room được dân trí )

Các bạn thấy 4.0 có gì hay nào ?

LinhKu

Tớ dùng thử tất cả cả rồi Sense 3.5, Sense 3.6 rồi Sense 4 cân nhắc chán vẫn thấy không bằng 2.3.4 dùng Sense 3.0 ????

Lên 4.0 thấy bất tiện khá nhiều : Tự dưng bên phải chuyển sang bên trái - chẳng biết để làm gì
Dial pad thì bé đi
Duyệt Web (đặc biệt trang Dantri ) không room được ??? ( tớ thử Android 3.0 android 4.0 - có mỗi 2.3 là room được dân trí )

đây nó chỉ là bản anpha build thôi mà,nếu android 4.0 có ship rom cho sensation như 2.3 của bạn thì nó sẽ có nhiều cái hay hơn đấy

hehe_mc

Dial pad thì bé đi

Quan trọng 0 phải hay, hay 0 chỉ đơn giản là thử test xem nó thế nào thui bạn ạ. Mình nghĩ mỗi rom test khoảng 2 ngày thì cũng tha hồ đợi rom ship ra rùi ^_^

jinsakura

Gầy và cao bây giờ đang là mốt mà bạn. Dáng chuẩn :))
hỹ hỹ, riêng mình không thích gầy gò quá, như ôm củi thì chả có hứng thú gì cả ? phải có da có thịt mới sướng

tult1990

Bản này vẫn lỗi galery....Các bạn lên page 79 của topic chính trên Xda sẽ có link down fix touch input IME..... sửa lỗi thu hẹp bàn phím đấy