• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RomPatcherPlus v2.6 vh

vohoangminh

Tìm k thấy file nào hết!! Chắc có lẽ máy đã mất file intallsever.exe.Bác nào có file này cho fp1 cho e xin copy vào máy thử xem sao! Thanks!!

dongdieu

Hjx.rompatcherplus 2.5 ko ổn ko biết bản này thế nào chứ 2.5 apply c2z ko hoạt động.dùng 2.3 lại đc

herison

cho e hoi ? sau khi e hack may thi da co rompatcher roi , con cai ban nay zo de lam gi, neu nhu cai ban moi nay zo thi ban cu co xoa dc ko, va muc dich ban nay de lam gi zay , sao e doc ma ko hieu gi het. mong cac anh chi giao

huyroby

mình hackphone bằng phoenix nó cũng có phần mềm này vậy phần mềm này có phải dùng để hỗ trợ tất cả các phần mềm không bạn, mà nếu cài bản này có khác gì với hackphone không bạn

mrthanghn

chao ban...! minh moi dung s60 v3 minh co xem nhieu cai nay nhung minh ko biet de lam ji , ban co the giai thich cho minh duoc ko...?thank you

datvietdatviet

chao ban...! minh moi dung s60 v3 minh co xem nhieu cai nay nhung minh ko biet de lam ji , ban co the giai thich cho minh duoc ko...?thank you

cái này để chứa những file đuôi rmp như c2z để có effects , icon chạy nền......... open4all để copy , paste , cut ,delete những file hệ thống,............ Dành cho phone đã hack ,và còn rất rầt nhiều thứ cần rompatche sau này bạn sẽ hiểu....................... :D chúc vui khi sử dụng pm .

Thuong2

Máy mình dùng ko dc .appy la nó đánh dấu x đỏ chứ ko như trên hình .n77