• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RỒNG ĐEN TRỞ LẠI MORTALKOMBAT3

nouvu2372

đúng đúng game n-gage của máy n-gage hồi xưa chơi mới phê.Cùng chung thỉnh cầu zới haininh

haininh

cho hỏi lạc đề tý nhé bạn hiền
khi mình remove 1 phần mềm đi thì mình muốn xóa sạch các thứ liên quan đến nó thì vào đâu xóa bạn nhỉ

nouvu2372

nua n81 cũng chỉ để thế thôi chơi tới tróc phím,phím bị gẻ luôn;;).Ai mua lại hokkkkk?

haininh

sao tôi ko khóa được 2 phím galery với nút bên cạnh nhỉ dùng magickey ko được
nhiều lúc ấn nhầm vào bị thoát ra lại phải khởi động lại máy vì chơi pm giả lập game nó hết mất ram

ppx2301

Sao cài vào mà không chơi dược bạn ơi, nó tự chơi.Mới cài thì thấy có option nhưng sau đó k thấy nữa và máy tự chơi luôn.Giúp mình với !!!!!!!

nouvu2372

Sao cài vào mà không chơi dược bạn ơi, nó tự chơi.Mới cài thì thấy có option nhưng sau đó k thấy nữa và máy tự chơi luôn.Giúp mình với !!!!!!!

bạn phải vào mục ConfirugeControl ở phần menu lúc mới vào game chỉnh lại các phím----Configure keythiết lặp các phím mặc nhiên cho game nhé

nouvu2372

thông báo cho anh em là bài viết này đã bị coppy wa thiênlong mà hok có ghi nguồn.Lúc trước game Quake cũng bị như zậyX-(.Buồn wá.Mà cũng công nhận nhanh thiệt nhanh tay lẹ chân ghê:-??