• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROOT CHO HTC DESIRE

swat_nlb

xin hoi bac Quang, HBOOT 0.8- chay rom co phien hieu 1.19.707.7 co the hack root dc ko vay? tai con chay ban HBOOT 0.80 thi cu bi loi hoai

b23

hôm nay rảnh rổi lần mò qua bên này xem thử dòng điện thoại này ra sao để tậu 1 con hi thấy bác Quang nhiệt tình với mọi người quá chừng topic của bác lúc nào cũng sôi động cả bửa nào con có tiền mua máy có gì hong hiểu mong bác cũng giúp con nhé hì

dom

em mới tập sử dụng Android. Ủng hộ Bác Quang, công nhận Bác nhiệt tình và thường xuyên cập nhật, thông tin dễ hiểu.
Cảm ơn bác Quang nhiều nhiều.

anyeuha_80

Cảm ơn bác Quang nhiều! Mình thì chưa dám thử (như hồi còn tò mò Flash con Môt L7), nhưng chắc 1 thời gian nữa đủ "gan dạ" sẽ thử làm chuột bạch 1 lần xem ntn???
Có vẻ bác có hứng thú với HTC nhỉ? Thanks!

dinganam

Bác Quang ơi, link hotfile khó down quá, em down cả tuần nay mà không được, cứ đứt giữa chừng. Bác up qua host khác được không? Tks bác nhiều lắm

ak1983

thanks bác nhiều, mới tập chơi con desire. May mà đọc được bài này.

thienhtkim

rất cảm ơn bác vì bài viết rất dễ hiểu và súc tích ! Em mới chuyển qua "em" này nên cũng vẫn hơi gà mờ , cũng may check dc bài này của bác

havans0n

Xin cảm ơn bác PhamQuang. Trước theo bác UpROM cho con HD2 mãi giờ chuyển qua G7. Lần đầu tiên làm với loại này thấy cũng rắc rối ghê. Mong bác PQ chỉ giáo cho em nhé. hehe

havans0n

Tại sao cứ kết nối device với PC là PC lai báo thiếu driver ADB là thế nào nhỉ? ai có cái ADB đấy ko cho mình với?