• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RotateMe 2.0 - Biến N95 thành iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

pda4rum

em đã làm hết các bước để sign rồi, chạy ok hết chỉ có điều cài vô xong thì nó lại ko chịu chạy thôi, nhấp vào nó cứ trơ trơ ra. hic........

Kojiro

Super V.I.P
em đã làm hết các bước để sign rồi, chạy ok hết chỉ có điều cài vô xong thì nó lại ko chịu chạy thôi, nhấp vào nó cứ trơ trơ ra. hic........

PM này có 2 phiên bản lận, nếu dùng N95, N82 thì có phiên bản khác so với N73. Bạn chú ý để cài đúng nhé!

bodyguard

Phiên bản dành cho N81, 6110, 6120 :D

DEMO nhé :(

Bác ơi! Cho e hỏi sao em cài vào không thấy có tác dụng gì hết vậy mỗi khi em nghiêng máy, lắc máy.... về mọi phía vẫn thấy mành hình bình thường không đổi chiều theo gì hết. Em vào chọn Rotate Screen thì chuyển sang bên trái, sau đó e chọn lại thì no không chịu chuyển lại như ban đầu cứ đứng yên, chỉ có cách là khởi động lại máy thui, có thể là em không biết cách dùng phải không bác? Nhờ các bác chỉ giáo thêm. Em đang dùng 6110

Kojiro

Super V.I.P
Bác ơi! Cho e hỏi sao em cài vào không thấy có tác dụng gì hết vậy mỗi khi em nghiêng máy, lắc máy.... về mọi phía vẫn thấy mành hình bình thường không đổi chiều theo gì hết. Em vào chọn Rotate Screen thì chuyển sang bên trái, sau đó e chọn lại thì no không chịu chuyển lại như ban đầu cứ đứng yên, chỉ có cách là khởi động lại máy thui, có thể là em không biết cách dùng phải không bác? Nhờ các bác chỉ giáo thêm. Em đang dùng 6110

Đối với các đời máy không phải N95 thì bạn phải tự bấm nút để chuyển chứ nó không tự động như trên N95 nha!

Kojiro

Super V.I.P
Minh đã thử nhưng báo la certificate erro là sao vây ta?????

Có nghĩa là bạn phải sign trước khi cài. Để sign tiện nhất bây giờ là bạn nên hack phone. Search cách hack phone trong 4rum nhé.

dragon1808

Xin nhờ bác Kojiro sign giup rotate 2.0, em mới sd con N95 8G nhưng k hiểu nhìu, xin sign dùm em và chỉ cách sign cho em với, đây là số imei của em: 359542014341521. xin chân thành cám ơn Bác

tiny1990

Xin nhờ bác Kojiro sign giup rotate 2.0, em mới sd con N95 8G nhưng k hiểu nhìu, xin sign dùm em và chỉ cách sign cho em với, đây là số imei của em: 359542014341521. xin chân thành cám ơn Bác

ở đây chỉ giới thiệu phần mềm chứ không sign đc. Bạn đọc bài viet hack phone nhé trong đó có hướng dẫn sigh k cần file cer. Cô gắng nhé. bạn sẽ thành công. Lúc trước mình củng mò giống bạn đó ưừ từ sẽ làm đc

Hôm này em biết kết quả thi tốt nghiệp rồi. Mừng quá đậu hehe 56 điểm hehhe

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

1202

Mấy cái rotate này có cài vào được cho N73 không vậy các anh. mấy của em đã hack sign rồi

galaxy_89

ko cài được cái này,cái này nó auto xoay.còn N73 thì tìm cái khác,phải tự xoay

1202

Mình cài được rồi bản beta 1.21 nhưng xoay bằng tay :)). Không auto được =.=

1202

Phiên bản dành cho N81, 6110, 6120 :D

DEMO nhé :(

Ngoại trừ bản này ra không còn cái nào xài cho N81 hả Bác. Em cài thử rồi, xoay manual.Điều nữa là khi xoay ngang rồi kô vào xoay dọc lai được, phải reset

Kojiro

Super V.I.P
Ngoại trừ bản này ra không còn cái nào xài cho N81 hả Bác. Em cài thử rồi, xoay manual.Điều nữa là khi xoay ngang rồi kô vào xoay dọc lai được, phải reset

Chỉ N95, N82 mới tự động được bạn à :(

lolol

có ai giúp em Sign cái này với không :( .Em dùng N95 8Gb.Làm mãi mà không được :-s

DEVIL_BESIDE_YOU

Nhớ lúc trước xài n95 thấy rotateme quảng cáo là xài được trên n81 ở các phiên bản sau,giờ ko bik có chưa các bác nhĩ???lâu quá ko dùng tới symb rùi

Kojiro

Super V.I.P
có ai giúp em Sign cái này với không :( .Em dùng N95 8Gb.Làm mãi mà không được :-s

Tìm các bài hack phone để khỏi cần sign nha bạn!

Nhớ lúc trước xài n95 thấy rotateme quảng cáo là xài được trên n81 ở các phiên bản sau,giờ ko bik có chưa các bác nhĩ???lâu quá ko dùng tới symb rùi

Thử đi chứ ông, ngồi đây mà hỏi ai trả lời hử :D

DEVIL_BESIDE_YOU

Tui không có PM đó sao thử???hồi sáng buzz ông quá trời mà thấy trả lời đâu...chắc bỏ symb chạy theo IP nữa quá:-?

lolol

em đã hacked và khi cái thì không thấy hiện tượng j hết..nhưng nó không có xoay được.Làm thế nào để dùng được đây nhỉ.Thank all! :)

Status
Không mở trả lời sau này.