• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RPDomainPlus v2.03 + Cách cài ThemeEffects full màn hình!!!

Trunghuy90

thanks nhe.nhung cai xog con E71 cua minh cham qua :(.ko co cach nao cai thien dc ak ?

chậm là tại hiệu ứng effect mà!
Muốn k chậm gỡ ra và k dùng nữa.
Máy ai cài mà trả bị chậm hả bác,lúc chậm là lúc hiệu ứng làm vc mà.

minh_duc2902

n96 k cài đc rpdoman.cài vào máy báo phần cài đặt có sẵng.mặc dù đã gở bỏ rpatch cũ và sign cái rpdoman lun mà vẫn k cài đc.có bạn nào cài đc chỉ mình với.

Trunghuy90

bác ơi cho em hỏi !:/Patches/ là ổ nào ? ;;)

nên để ở E Là hơn.sau hack mà máy không tự tạo thư mục PATCHES,Thì mình phải tự tạo ra nó.và nên tạo ở ổ E.vì nếu có trục trặc,sẽ không phải 4mat.

prayer_7994

nếu rompatcher cài từ fimware thì làm cách nảo để gỡ mà cài bản mới vào :(( a chỉ giúp e với

IPviet

Trời ơi sao mình làm y như HD mà ko đc,không thể mở đc chương trình nào lên đơ luôn,ngay cả menu còn ko vào đc chẳng hiểu làm sai công đoạn nào=>4mat 2 phát roài.....cứ aply cái FullKastorEnable.rmp trong Rompatch+ là ko thể vào UD nào nữa...Nản
Rất cần 1 đơn thuốc đặc trị...Thanks!

heaven3tt

Trời ơi sao mình làm y như HD mà ko đc,không thể mở đc chương trình nào lên đơ luôn,ngay cả menu còn ko vào đc chẳng hiểu làm sai công đoạn nào=>4mat 2 phát roài.....cứ aply cái FullKastorEnable.rmp trong Rompatch+ là ko thể vào UD nào nữa...Nản

nếu ko vào đc menu hình nhu la bạn dùng c2z đểu .ko apply nó là dc.làm may cai naycan de rompatcher o ngoai home.hjx tao c2z lam tren pc la ok nhat

nếu ko vào đc menu hình nhu la bạn dùng c2z đểu .ko apply nó là dc.hjx tao c2z lam tren pc la ok nhat

vipvanteo

em xài 95 8g nhung cài kái fullkatorenable thì dc nhưng mở nó ko dc thì sao sao có cái file patch để làm full efect hả anh
em vào web lam cũng ko dc
giup em
95 8g
fw v20.0.016

Anhkiemtk

Sao mình copy effects vao resource không được thế nhỉ nó cứ bảo không thể tạo mục resource/effects mọi người giúp mình với

IPviet

nếu ko vào đc menu hình nhu la bạn dùng c2z đểu .ko apply nó là dc.làm may cai naycan de rompatcher o ngoai home.hjx tao c2z lam tren pc la ok nhat

nếu ko vào đc menu hình nhu la bạn dùng c2z đểu .ko apply nó là dc.hjx tao c2z lam tren pc la ok nhat
Mình đâu có apply c2z...Và c2z mình làm tên PC làm trực tuyến đàng hoàng+ file EFSrv.dll xịn của máy chép từ ổ z:/ chả hiểu nguyên nhân do đâu nữa...đang tìm nguyên nhân mà chưa ra...mong được trợ giúp từ ae!
Thanks all!!!

AlyCuong

Active Member
Mình đâu có apply c2z...Và c2z mình làm tên PC làm trực tuyến đàng hoàng+ file EFSrv.dll xịn của máy chép từ ổ z:/ chả hiểu nguyên nhân do đâu nữa...đang tìm nguyên nhân mà chưa ra...mong được trợ giúp từ ae!
Thanks all!!!

C2z xịn thi cũng bị đơ máy như thường bạn ah, nhưng mà bạn k auto apply c2z mà vẫn bị đơ máy thì lạ thật.

shadow8842

Ha ha. quá dễ, lâu không hoạt động. bên Sáng tạo việt cũng có topic effect. rất dễ thực hiện. thanks

kute_hokkjuD

ôi dờj. Ko dám ngịch mấy cái hiệu ứg này nữa. Cáj c2z làm đơ máy làm hõg luôn cả rompatcher. vì cái nj mà e fảj *#7370# 7lần. Giờ máy cứ thỉh thoảg tự khởj độg lại. Bức xúc wá :(

AlyCuong

Active Member
ôi dờj. Ko dám ngịch mấy cái hiệu ứg này nữa. Cáj c2z làm đơ máy làm hõg luôn cả rompatcher. vì cái nj mà e fảj *#7370# 7lần. Giờ máy cứ thỉh thoảg tự khởj độg lại. Bức xúc wá :(

Bạn cứ để máy cái hay dở chứng trên thẻ nhớ hết, có gì rút thẻ ra rồi khởi động. Đút thẻ vào xóa chương trình đi là xong. Làm gì mà cứ *#7370# cho mệt người.

kute_hokkjuD

cảm ơn chủ thớt và a alycuong rất nhiều. E làm đc rồj. Lên pc cljk thank sau na.

Sao mình copy effects vao resource không được thế nhỉ nó cứ bảo không thể tạo mục resource/effects mọi người giúp mình với

Hjnh như fải bật capoff mớj chuyển đc thì fảj

mrhoangvu

Em dùng E5-00 thấy cái theme effect này hem đc ổn định cho lắm. Chạy các app hay bị đơ. Nói chung là để máy bt là ngon hơn cả :p

prayer_7994

cài RPDomainPlus v2.03(VI) máy e báo là phần cài đặt đã có sẵn @@ ai pro chỉ júp e với :(