• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RỦ NHAU CÙNG CHƠ]I Madcoaster 1.5 [New] - Xe điên :D

linhdung90

Thời gian cập nhật: 07.24.2012
Phiên bản: 1.5
Yêu cầu đối với iOS: 3.1.3 or later.
Chuyên mục: Games
Lượt xem: 20160
Kích thước: 16.1 MB

Hãy sẵn sàng cho đi xe roller coaster của bạn với MadCoaster. Tốc độ thông qua các môi trường khác nhau, thu thập tiền xu trên đường đi khi bạn cố gắng để đánh bại số điểm cao mới nhất của bạn!

• A RIDE!
Chuyển từ nền tảng đến nền tảng như bạn tên lửa thông qua một bộ sưu tập điên rồ của khu. Go Orca xem trong vùng Bắc cực, một tour du lịch rừng mưa nhiệt đới và nhiều hơn nữa!

• Gập ghềnh
Cố gắng không để quá phân tâm bởi tất cả những đồng tiền vàng, những sinh vật đầy màu sắc và nhảy điên. Bạn sẽ phải quyết định khi thời gian tốt nhất để né tránh các động vật, và khi bạn cần phải phá vỡ chúng ra khỏi con đường!

• Xe điên
Hoàn thành mục tiêu như bạn rack lên những điểm cao để nâng cấp coaster của bạn. Các mục tiêu bạn hoàn thành, càng có nhiều điểm bạn sẽ ghi bàn! Thu thập điện-up không thể tin được từ tăng tốc độ cao để nam châm đồng xu, thậm chí jetpack!

Để biết thêm thông tin hoặc hỗ trợ, vui lòng truy cập www.chillingo.com

Link down: Madcoaster 1.5 [New]

Anh em nhớ thank cho chủ thread hen