• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rubik's Cube s60 5th

hieuyeu1234

Có bạn nào là "fan của Rubic" ko? :D trung thực thử coi xem ngoài đời làm xong 1 rubic hết bao nhiêu s nhé :D :)) có 1 lần mình "lên hứng" chỉ mất hơn nửa phút là xong :)) ko "nhận vơ" đâu nhé :D (SuperRubic của thế giới chỉ mất có chưa đầy 5s mà \-/ ) cũng lâu quá ko chơi quên hết "công thức" rồi :(
ave của YU-nakajima,Erik v.v... thường thì 6s-8s nhìu pro lắm,nhưng chỉ thíc 2 ông này
còn mình 20s lận TT_TT

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

bài náy có người post rồi thì phải. Mà chơi Rubik trên đt mệt hơn chơi ở ngoài. Sắm cục 200k quay mới sướng

các bác phải mua cục 300k ý quay tit lắm. Hồi trước em cũng chơi 3x3 4x4 nhưng nhìu lên chán giờ wen hết công thức tầng 3 híc.

hay nhỉ? tiền lên dần dần... theo em các bác mua cục 400k cho quay hết sượng. chứ quay đua thời gian mà sượng thì thiệt chết :D :))

mua hẳn 500k đi :D

mấy chú sai lầm cả rồi,cho dù các chú bỏ ra 1 tỷ hoặc hơn để mua 1 cục rubik củng thế thôi...chơi rubik ko phải như các chú nghĩ đâu,muốn trở thành pro cuber ngoài tập luyện ra thì các chú ko nên qá chú tâm vào giá tiền của cục rubik càng cao thì càng sướng .hiện mình đang dùng rubik dayan gouhong ( 180k ) vì mình thấy nó hợp với mình (hợp vs mình có nghĩa là cục gouhong đó thích hợp cho kĩ thuật Finger trick của mình ,mình qay con đó nó ko bị kẹt,pop,v.v....) chứ mấy chú mua cục 400k hay 500k gì đó đưa cho 1 người ko biết gì về rubik thì củng thua....đưa mình cục 15k,30k,50k,400k 500k thì trung bình của mình luôn tầm 15s -> 25s
mổi người có cách quay khác nhau,nên việc chọn 1 cube sao cho phù hợp thì quay rồi mới bik có hợp ko ^^!
shop hàng luôn :d ( họ dayan mới ra đây : dayan lunhui,dayan gouhong,dayan linyun ) còn 1 cục dayan POM chưa mua :D 4 miếng vãi kia để mình bịt bắt chơi \-/
ngoài loại 3x3 mình còn chơi nhìu puzzple # nửa

Lợi hại thế :-? Mình chưa từng chơi Rubic 5x5 bao giờ cả :( loại này kiếm chỗ để mua cũng ... hơi khó :( chờ đấy,để tui kiếm đối thủ cho cậu :)) \-/
có đây >:) ( loại 5x5 bán nhóc,mún mua 1 cục xin thì Vcuber 5x5 hoặc dayan 5x5 tầm 500k )

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

nè clip nè xem xong đừng giât mình nhe :)) :))

[video=youtube;BY6UbqVYcsQ]http://www.youtube.com/watch?v=BY6UbqVYcsQ&feature=fvwrel[/video]

hieuyeu1234

nè clip nè xem xong đừng giât mình nhe :)) :))

[video=youtube;BY6UbqVYcsQ]http://www.youtube.com/watch?v=BY6UbqVYcsQ&feature=fvwrel[/video]

trò này đem ra bọn nó cười chết mất T_____T ...cái này 1 trò " diễn " thui, ( ở giây thứ 19-20 ổng vuốt xuống 1 cái đó ) để ý kĩ xem ổng có dám đưa ra cái mặt bị trộn ko,ổng chỉ quay trái sang phải có qay từ lên xuống đâu ^^!

chắc cú mà :)) hehe Rubik Magic đấy :))

rubik magic # ngen
em rubik magic đây http://www.japtou.com/index.php?route=product/product&product_id=4189