• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rush 'N Attack V1.0.0 - GAME ĐÂM DAO NỔI TIẾNG TRÊN ĐIỆN TỬ BĂNG!

xmen8022

Cái này ngày xưa hồi em chơi bọn nó gọi là răm bô xỉa không biết có đúng không vì lâu lắm rôi:p

zxhuyzx

Owner là gì vậy. Ai giải thích giùm được k.
em chơi game xong nó hiện owner game với code
phần owner game trống trơn chẳng điền được chữ vào :(

Owner là gì vậy. Ai giải thích giùm được k.
em chơi game xong nó hiện owner game với code
phần owner game trống trơn chẳng điền được chữ vào :(

Bạn vô Star/setting/personal có phần Owner Information.
Điền owner vào chính là owner của máy, chẳng hạn tên của bạn.

trannguyen2007

bạn ơi sao mình không down được vây chạy dến 99% là ngưng luôn
bạn cho mình xin link khác đi
thank

nhathuy

của e là Omniai900
Mà i9 chơi được không thế bác :(

Bạn cứ thử cài vào xem có chơi đc không nhé. Trên website của nhà sx không thấy ghi thông tin gì về màn hình cả. Nếu không chơi đc bạn vẫn có thể remove nó cơ mà. Còn về code thì bạn làm theo hướng dẫn trong file đính kèm nhé.

Đã có chỉ thị của cấp trên, từ bây giờ trở đi sẽ chấm dứt hình thức post owner để reg code :D. Mọi thắc mắc về code các bạn có thể pm cho tác giả( người đã post game) hoặc những ĐHV, hoặc những thành viên VIP thường xuyên post bài khu vực PPC-Game. Từ đây trở đi, những bài post xin code game sẽ không đc trả lời, hoặc có thể bi del bởi ĐHV (NguyễnHoàngLân :D)...

Thân!!!

thichdtttttt

chào bạn mình sài palm treo 700w sao cài không đươc bạn ơi.game nay mình kiếm lâu lắm rồi ,đúng là game này rất hay ,giớ tím băng điện tử bên ngoài không con,mình ngie65n trò này luôn .tiếc thật.khôn gbie61n ban có cách nào chỉ giáo không vậy.xin cảm ơn

Dizz00

Lần đầu tiên cài game, cho mình hỏi làm sao để đăng kí, mình cài vào xong là chơi lun, đâu có thấy phần đăng kí ở đâu đâu...

Hihi lấy Owner của ai đã có code rùi nhập mã là được mà xin lỗi đã spam nhé>:)>:) Cảm ơn Bạn đã dành cho anh em một game hay.

nhathuy

Lần đầu tiên cài game, cho mình hỏi làm sao để đăng kí, mình cài vào xong là chơi lun, đâu có thấy phần đăng kí ở đâu đâu...

Bản tải file đính kèm về rồi làm theo hướng dẫn nhé!

thichdtttttt

co ai trả lời giúp mình không vậy,sao palm treo 700w chơi không dươc vậy,xin chỉ các giúp đi,thích trò này lâu lắpm rồi ,ức chế quá

nhathuy

co ai trả lời giúp mình không vậy,sao palm treo 700w chơi không dươc vậy,xin chỉ các giúp đi,thích trò này lâu lắpm rồi ,ức chế quá

Vì không có máy để test nên mọi người cũng không thể biết đc đâu bạn ạ. Có thể là game không hỗ trợ màn hình của máy bạn.