• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rush 'N Attack V1.0.0 - GAME ĐÂM DAO NỔI TIẾNG TRÊN ĐIỆN TỬ BĂNG!

djtrungkien

tập tin đính kèm không tải được bác ơi, làm ơn úp lại giùm em, em mê game này lắm

File đính kèm không download được nữa rồi cho nên khó tìm lại key! Bạn sử dụng phần mềm: Multi Owner (sử dùng nhiều tên người dùng) dow link dưới, cài đặt kích hoạt Multi Owner set tên Owner : Insane và sử dụng Owner này chạy Game đăng ký code: 07281.
[download]http://www.mediafire.com/?eifvp6l1xtggakk[/download]

Chỉnh sửa cuối:

ngoctuyen

file đính kèm không thể down được bác kien ạ, thank bác đã gửi games ạ

tontenvtt

Tôi tải file đính kèm không được. Các bác cho hỏi game này choi trên pc được không. Vì khi cài vào máy nó báo không có wince

Tôi tải file đính kèm không được. Các bác cho hỏi game này choi trên pc được không. Vì khi cài vào máy nó báo không có wince
Hiện tại Forum đã bỏ file đính kèm rồi bạn nhé. Game này chỉ chơi trên PPC chạy WM thôi chứ không chạy được trên PC.