• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S^3 for N97 mini ported + fix center text with Swipe to unlock !

OverYou

update link với sửa lỗi ngôn ngữ việt nam ko thể switch sang chế độ số và lựa chọn remove mini qwerty ở bên trong file rar.
Theo như các tester thì sau khi dùng remove mini qwerty thì C6 ported sẽ mất smart dialer >:).Còn với smart dialer của N97 mini thì tui chưa test vì sợ :D

Sao lại sợ? Chỉ là test thôi mờ, mất Smart Dialer thỳ gỡ ra :D

minhdale

Sao lại sợ? Chỉ là test thôi mờ, mất Smart Dialer thỳ gỡ ra :D

test mà ko phải là 1 lần flash sao.Như đã nói trước là tui vẫn thỉnh thoảng dùng mini qwerty nên ko thích thử :)).Tui ko thích làm chuột bạch cho lợi ích của người khác.
Show nghịch cái chơi >:).Remove mini qwerty là bình thường thôi, tui gỡ hẳn full qwerty :ar!

OverYou

test mà ko phải là 1 lần flash sao.Như đã nói trước là tui vẫn thỉnh thoảng dùng mini qwerty nên ko thích thử :)).Tui ko thích làm chuột bạch cho lợi ích của người khác.
Show nghịch cái chơi >:).Remove mini qwerty là bình thường thôi, tui gỡ hẳn full qwerty :ar!

Cũng hay đấy chứ hả :)) Nhưng tui vẫn khoái dùng Full Qwerty khi chat hoặc viết vì nó cơ động hơn :D

À, minhdale! Tui xài cái Mod Full Qwerty mới do bro post lên thấy vẫn bị lỗi không viết được Tiếng Việt, bro coi lại cái :D Thanks

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

Cũng hay đấy chứ hả :)) Nhưng tui vẫn khoái dùng Full Qwerty khi chat hoặc viết vì nó cơ động hơn :D

À, minhdale! Tui xài cái Mod Full Qwerty mới do bro post lên thấy vẫn bị lỗi không viết được Tiếng Việt, bro coi lại cái :D Thanks

hazj. go~ dc TV nhung la.i khong chuyen qua phim so dc>< SR PC mat bo go TV mat roi ><

minhdale

Uhm :p.Mới coi qua đúng là ko viết được dấu .Coi bộ tốt hơn là dùng cái bàn phím qwerty mod v1 cho lành.Nút del vừa to dễ bấm lại ít lỗi hơn cái này :))

minhdale

Có lẽ của bạn là trường hợp đặc biệt :)).Hoặc là do bạn chưa add fix cho vietnamese của bàn phím này (fix xong lại lòi ra lỗi khác - chán vãi chưởng) :))

P/S: ai dùng cái fix video trong mediabar của bình thì nhớ del cả folder 10202be9 đi nhé.Ko là nó lòi ra cái themes trong tools đó :))

minhdale

Công nhận là quá khó để download từ blog của bình.Nhất là thời đại này ai cũng dùng IDM.
Mà thôi thà dùng bàn phím v1 chứ cứ đợi hoài chán lắm :)).

Lưu ý: là cái link ở blog của bình vẫn chưa fix đâu nhé - link cũ đó.Mới soon thôi :))

0908727527

Công nhận là quá khó để download từ blog của bình.Nhất là thời đại này ai cũng dùng IDM.
Mà thôi thà dùng bàn phím v1 chứ cứ đợi hoài chán lắm :)).

Lưu ý: là cái link ở blog của bình vẫn chưa fix đâu nhé - link cũ đó.Mới soon thôi :))
Bác có cái fjx media k gửi e cái, trên blog Bình bung đấy :(