• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S2U2 cài vào i900 bị treo máy liên tục ...

traibacky

Các bác giúp em chút được không ạ ! Em cài phần mềm S2U2 vào máy i900 liên tục bị treo máy ... khi sử dụng thì bình thường, nhưng khi khóa máy, đèn màn hình tắt thì không còn cách nào khác để bật máy lên ngoài nút reset :|
máy em dùng bản 6.1 ạ !:(

kiet_xu

Như vậy là S2U2 không tương thích với máy của bạn rồi. Bạn thử cài bản khác xem sao

Dao2nd

Các bác giúp em chút được không ạ ! Em cài phần mềm S2U2 vào máy i900 liên tục bị treo máy ... khi sử dụng thì bình thường, nhưng khi khóa máy, đèn màn hình tắt thì không còn cách nào khác để bật máy lên ngoài nút reset :|

Hard reset sau đó cài S2U xem có bj k, nếu k thì do xung đột phần mềm với 1 soft khác còn vẫn bj thì bạn up rom khác đi, chắc chắn là do rom đó.

LIENHUONG

Cái này do Setting của S2U2 thôi :) Bạn vào Setting của S2U2 chọn default roài Save lại -> mọi thứ bình thường rồi đấy b-)