• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60 Themes -Những Theme Tuyệt Vời

nouvu2372

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Click Here to Download

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Híc cop từ dotsis về mà vẫn giữ nguyên link ziddu của tụi nó. Anh nouvu up lên host khác đc chứ???

nouvu2372

Ziddu mà còn chê không biết cái nào mới vừa lòng nữa,chuẩn rồi nên không up,hehehe (mạng nhà hơi bị cùi pắp).

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Mod không cổ vũ nên các thành viên khác ít tham gia đóng góp thêm cho Topic ạ ;;)

Thế ai cổ vũ cho chú vậy con????:)) cứ xem PV như là của mình thì ai cũng có thể chia sẻ và đóng góp xây dựng.X-(X-(X-(

TruBic

Well-Known Member
Mà bạn ơi sao lại là file này "1-June-11.7z" mình không hiểu lắm !

đấy chỉ là cái tên người ta đặt để nén lại thôi ko sao đâu giải nén bằng WinRAR rồi cài đặt bình thường nhé bạn

phucxda

cho mình hỏi là có bạn nào có theme Iphone thì cho mình xin nhé (giống như Iphone thật). thanks các bạn trước nha.

JuRay-Duan

cho mình hỏi là có bạn nào có theme Iphone thì cho mình xin nhé (giống như Iphone thật). thanks các bạn trước nha.

Trong 4rum có nhiều dạng theme Iphone rất đẹp như: theme flash,.. Bạn chịu khó tìm 1 chút sẽ thấy :)

TruBic

Well-Known Member

sao bạn lại xin xỏ đến 2 toppic
nếu có người ta sẽ cho bạn đừng hỏi nhiều mà chỉ có 1 vấn đề nhé

vietanhdo1987

bạn nào down về được thì send co mình các files .sis luôn nhé. bó tay với trang web luôn, nhập mấy con số với chữ cái thôi mà không thể nào down được, Mail mình là vietanhdo87@yahoo.com.vn . Thanks trước nha